วันนี้ช่วงเย็นๆแอบเห็น " ขาวผ่อง " รถคุณตั๋นหรือป่าวคับแถวพระราม 5

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย abadahey, 13 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    วันนี้ช่วงเย็นๆแอบเห็น " ขาวผ่อง " รถคุณตั๋นหรือป่าวคับแถวพระราม 5
    ไม่รู้ไปทำระบบแก้สหรือป่าว ผมก็ไปมาคับเหอๆ เอาใจช่วยครับ :cool::cool::cool:

2. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    แว๊กกกกกกกกกกกกกกกก ยังไม่บอกว่าไปทำไร
    แต่ผมเองค๊าบบบบ เอิ๊ก ๆ

ปล. เห็นคนนั่งข้าง ๆ ป่าว

3. deejang

deejang New Member Member

563
    259
    0
    คนเดิมปะละ

4. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    เห็นจอดตรงช่วงยูเทิร์นพอดี เลยไม่ได้สังเกต ว่าแต่ไปทำไรหว่า อิอิ

5. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    คนละคนอ่ะดิคับบัง เลยนั่งกังวลอยู่เนี่ยะ
    ดีนะที่ไม่เห็น อิอิ

ถ้าอยู่ตรงที่กลับรถ กำลังนั่งคุยกันอ่ะครับ
    พอดีว่ารถวิ่งแก๊สได้แล้ว เลยติดเครื่องนั่งคุยกันเย็น ๆ ก่อนไปต่อ

ผมดีใจจัง จำรถผมได้ด้วย ขอบคุณนะครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:04:47 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:04:27 ----------

คนละคนอ่ะดิคับบัง เลยนั่งกังวลอยู่เนี่ยะ
    ดีนะที่ไม่เห็น อิอิ

ถ้าอยู่ตรงที่กลับรถ กำลังนั่งคุยกันอ่ะครับ
    พอดีว่ารถวิ่งแก๊สได้แล้ว เลยติดเครื่องนั่งคุยกันเย็น ๆ ก่อนไปต่อ

ผมดีใจจัง จำรถผมได้ด้วย ขอบคุณนะครับ

6. abadahey

2,753
    16
    38
    ตรงไปต่อแถวพระราม 5 หรือป่าวคับ หุหุ ที่ทางเข้าต้นไม่เยอะๆ หน่อย อิอิ

7. โบตั๋น

4,842
    815
    113
    555 เปล่าหรอกครับ พอดีว่าไปรอเพื่อนแถวนั้น เพราะแฟนเพื่อนติดรถผมกลับบ้านด้วย
    หนีไอ้พวกม๊อบแดงมากับผม เลยจอดรอกันตรงนั้นครับ รออยู่พักใหญ่แล้วเพื่อนก็มา
    แฟนเพื่อนผม ก็เป็นเพื่อนกับแฟนผมด้วย เลยสนิทกันครับ
    ทั้งผมกับแฟนเพื่อน และเพื่อนกับแฟนผม

พอส่งเสร็จ ขากลับได้ลองแก๊สไป 4 เกียร์ ก็โอเคดีครับ ไม่มีปัญหาอะไร
    ขึ้นไม่ทันใจไปหน่อย เท่านั้นเอง

8. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    ถ้าเจอต้องถ่ายรูปมาด้วยครับ เดียวไม่ยอมรับ

9. tob_sunnyb11

tob_sunnyb11 New Member Member

908
    178
    0
    ตอนพิมพ์งงมั่งหรือเปล่าพี่

ผมอ่านตอนแรกก็ยังงงเลย

10. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ตกลง ใช่ไหม นั่น เริ่ม งง 55 :D

11. abadahey

2,753
    16
    38
    เมื่อวานผมก็โดนหม้อต้มไป ลูกนึง โทมาเซตโต้ ของเก่าเป็นของโปแลนด์ ใช้มา3 ปี แต่มันก็ยังไม่พังนะคับ แต่เขาให้เหตุผลว่ากรองที่ตัวหม้อมันน่าจะตัน ไม่กล้าถอดเพราะเทียบโอริงใส่ไม่ได้ ถ้าไม่งั้นก็ต้องยาซิลิโคนเอา เสียวๆ แต่ถ้าถอดออกแล้วประกอบได้ก็โชคดี ผมก็เลย เอาวะไหนๆ ก็ต้องใช้ทุกวัน เหอๆ จูนกันอยู๋ตั้งหลายรอบเลย พระราม 5 ฮ่าๆ

12. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    4 เกียร์สุดมั้ยอ้วน:D

13. โบตั๋น

4,842
    815
    113
    ผมสุดอยู่แล้วพี่ ไม่สุดมันปวดหน่วง ๆ

3 เกียร์สุดครับ เกียร์ 4 ยกที่ 150

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:48:52 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:48:33 ----------

ผมสุดอยู่แล้วพี่ ไม่สุดมันปวดหน่วง ๆ

3 เกียร์สุดครับ เกียร์ 4 ยกที่ 150

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้