รบกวนหน่อยครับ รถผมถอยหลังแล้วรอบตก ดับด้วยครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย edud, 8 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. edud

edud New Member Member

5
    0
    0
    รบกวนหน่อยครับ รถผมถอยหลังแล้วรอบตก ดับด้วยครับ
    เครื่อง 4s ขับหลัง เกียร์ออร์โต้ ครับ

รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

2. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    ไม่แน่จัยนะคับ อาจจะเป็นระบบไฟถอยที่ไม่ได้ต่อผ่านฟิวล์ อาจช๊อตที่ไหนซักแห่งคับ แต่ปัญหาที่วิเคราะห์ น่าจะเกี่ยวกับระบบไฟคับ

3. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ยังไม่เคยเจอเลยครับ....ช่วยอัฟไปครับ

4. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    ตอนถอยได้หักพวงมาลัยหรือปล่าวครับ อาจเป็นที่ตัวชดเชยรอบสกปรก - -

5. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    ตัวชดเชยรอบเสียหรือเปล่าครับ ไม่แน่ใจนะครับ
    .
    .แต่ถ้าเครื่องร้อนแล้วไม่เป็นก็น่าจะใช้อ่ะครับ

6. edud

5
    0
    0
    มีอาการ รอบตกและกระตุก ต้องคอยเบิ้ลเครื่องช่วยครับ พวงมาลัยตรงก็เป็นครับ
    ก็ขอบคุณทุกความช่วยเหลือด้วยครับ แล้วจะลองเช็คดูครับ

7. edud

5
    0
    0
    อ้อ บางวันมีอาการ แต่บางวันก็ไม่เป็นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้