กล่อง เดิม กะ กล่องแต่ง ต่างกันเยอะไหมครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย นาย ปฐมพงษ์ ณ ตะกั่วทุ่ง, 12 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนพี่ๆๆ หน่อยครับ

รถผมเครื่องไม่ได้ทำอะไรมากมาย เคยใช้กล่องโมรอม ลูกละลาย ไปแล้ว2 หน คราวนี้เลยจะประกอบเครื่องใหม่
    เกิดลังเล ระหว่าง pover fc กะเอากล่องเดิมไปทำรอม มันจะต่างกันมากไหมครับ

1. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ต่างกันมากคับ

เครื่อง RB26 เหรอคับ?

2. โต๊ะโต๋

โต๊ะโต๋ New Member VIP

635
    21
    0
    ก่อน-หลัง รถคนละคันเลยครับ จัดไปเลยครับ

งั้น กล่องรอม คงไม่ไหว ใช้ไหมครับ fc น่าจะดีกว่า
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้