รบกวนพวกพี่ๆๆหน่อยคับ เลยต้องขอคำปรึกษา

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย watauto, 1 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. watauto

watauto New Member Member

73
    1
    0
    ผมใช้ครัชทองแดง12 ก้อน ทองแดงผสมคาบอน หวี2ชั้น
    ทำไม่ออกตัวลำบากจัง ใครมีวิธีแก้บ้างคับ (เรื่องของเรื่องพ่อขับไม่ได้ 555+)
    ผมใช้ L200

2. watauto

73
    1
    0
    up..................................

3. ตรงผ้าไม่เท่าไหร่แต่ตรงหวีนี่สิ

ถึงขั้นนี้แก้ยากส์ครับนอกจากใส่ของเดิม

สูตรผมเบิ้ลค้างไม่เกิน1000รอบแล้วค่อยๆปล่อย

แต่คอสะพานสูตรใครสูตรมัน อิอิ

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มันเป็นเรื่องธรรมชาติครับ อิ อิ อิ

5. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ทำใจครับ

6. aj_tactics

aj_tactics New Member Member

226
    0
    0
    อยากแรงคุณพ่อต้องทำใจครับอิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อาการมันจะเต้นต้องคอยเบิ้ลรอบครับ

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    วัยรุ่นขาซิ่งเจอโปรเจ็ค คุณพ่อขอร้อง อิ อิ อิ บอกคุณพ่อไปเลยครับว่า เดี๋ยวก็ชินไปเอง 55555

8. bon-m-speed

bon-m-speed New Member Member

18
    0
    0
    ถ้าขยายเเม่ปั๊มครัทช์ตัวล่างได้หรือปล่าวครับ หรือหาของสี่ล้อบรรทุกมาเเปลงใส่รู้สึกว่าจะช่วยได้นะครับ รอผู้รู้ครับ

9. watauto

73
    1
    0
    คงทำได้อย่างเดียวอะคับ
    ทำใจพ่อขับทีโดนด่าที 555+
    ขอบคุนทุกคอมเม้นคับ

10. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ผมต้องเบิ้ลทิ้งแล้วค่อยปล่อยคลัชท์ เล่นซะเค้าหาว่าขับรถกวนตีน(ทำไมตเองเบิ้ล)
    ผมก็บอกไปว่ามึงมาลองขับรถกรู อย่าให้สั่นนะ สั่นกรูตบ.................................

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    พ่อผมขับรถผมซะชินแล้ว เมากลับมาทีไรพ่อก็ออกมาขยับรถเข้าจอดในซองจอดรถให้ทุกที แรก ๆ ก็บ่นแบบนี้แหละ หลัง ๆ ขับเนียนเลยครับ เหมือนมือโปร อิ อิ อิ

12. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ของแบบนี้ต้องอาศัยเวลาและความอดทนครับ

13. ตามนั้นครับ เคยได้ลองเหยียบดูแล้ว ได้แค่ทำใจ + นวดขาให้พ่อครับ ^o^Y

14. jakkrit

jakkrit New Member Member

196
    0
    0
    ชอบ ชอบ โดน ใจ

15. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ผมใส่แค่ ผ้าผสม พอ ใช้งานกะลังดี ไปขับพวกครัชทองแดงแล้ว มัน วืด ๆ อะ แต่พอปล่อย สุด ครัชจับแล้ว แหมม ........... ขับยากอะ

ถ้าสั่นกูตบนะ?

แบบเดียวกับผมตอนทะเลาะกับเด็กล้างรถเลย อิอิ
    :sad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้