เมื่อไหร่จะมีตังเหลือแบบเขามั้งน้า(นอกรอบ)

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย MaN2MaN HiLuX HerO, 7 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MaN2MaN HiLuX HerO

MaN2MaN HiLuX HerO New Member Member

63
    0
    0
    เห็นว่าสวยดีเอามาให้ติชมกันครับ ต้องขอโทษที่ทำการลดขนาดลงและตัดออก บางภาพมีการลบบริเวณรอบข้างไปนะครับ
    ปล.กลัวตกงานอ่ะครับ อิอิ

2. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    คันกี่ตังละนิ ขับกระบะควันดำเหมือนเดิมดีกว่าผ่อนไม่ไหวแน่

3. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    นั่นจิ เอิ๊กๆ

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    สวยครับ แต่หมดปัญญา ที่จะมีไว้ครบครอง อิอิอิ

5. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    สวยนะ แต่คงได้แค่ฝัน

6. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
  7. MaN2MaN HiLuX HerO

MaN2MaN HiLuX HerO New Member Member

63
    0
    0
    เห็นเขาว่ากันคันละ 19m ครับ (สดนะ) แพงกว่าเบนซ์ S 500 คันเก่าของเขานิดหน่อยเอง เหอๆ
    ปอร์เช่คันนี้เป็นรุ่น พาราเมร่า เป็นรถ4ประตูรุ่นแรกของปอร์เช่ครับ
    เครื่องยนต์ V8 ขนาด 4.8 ลิตร (ไม่แน่ใจว่าเทอร์โบหรือเปล่า เห็นเครื่องแปปเดียวเอง เห็นมีท่อไอดีร่วม2ข้างแล้วมารวมเขากันกลางเครื่องอ่ะครับ แต่ผมคิดว่าน่าจะเทอร์โบนะเล่นของระดับนี้แล้ว) เสียดายรูปเครื่องไม่มีให้ดูนะครับ คงหาโอกาศจะได้ถ่ายไม่ได้อีกแล้วล่ะ

8. Shut-up

Shut-up New Member Member

8
    0
    0
    ตรูด!!!สวยเวอร์ๆ

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    กลัวซื้อมาแล้ว ดูแลเขาไม่ดี ฮะ

ขอแค่ชม อิ อิ อิ

10. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    แหล่มเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้