ใครต่อเสียงกิ๊กก่องในรถแบบเวลาเข้าเกียร์ถอยหลังได้บ้าง

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย outlawdrag, 22 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. outlawdrag

outlawdrag New Member Member

3
    0
    1
    ใครต่อเสียงกิ๊กก่องในรถแบบเวลาเข้าเกียร์ถอยหลังได้บ้างป่าวครับอยากรู้อ่ะ

2. oetanoojj

oetanoojj New Member Member

238
    21
    0
    ลองต่อขนานสายออกมาจากไฟถอย แล้วใช้รีเลย์ต่อดูคับน่าจะง่ายที่สุด

3. l3a!ancE..~

l3a!ancE..~ New Member Member

184
    19
    0
    ก็แค่ต่อระหว่างก่อนถึงไฟถอยก็พอคับ ให้ไฟวิ่งผ่านเวลาไฟถอยติด ก็ดังแล้วคับ

4. outlawdrag

outlawdrag New Member Member

3
    0
    1
    คือแล้วเราต้องใช้ รีเลย์แบบไหนอ่ะครับ แบบ3ขา หรือ 5ขาอ่ะครับ

5. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    อืม เข้าใจแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้