มีข่าวมาประชาสัมพันธ์คร๊าบบบบบบบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย PALM@HLc, 9 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    สวัสดีครับ เพื่อนๆชาว HLC ทุกท่าน ขออนุญาติแนะนำร้านล้างรถเปิดใหม่ครับ อยู่ถนนอุทยาน ในพื้นที่ของสนามฟุตบอลบอยท่า พระจันทร์ FC ครับ
    เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ก็ลองแวะเข้ามาใช้บริการได้นะครับ

ขอบคุณพี่ฮั่ง และน้องจิ้น ที่เป็นสมาชิกชาว HLC ที่มาประเดิมร้านนี้เป็นเจ้าแรก

2. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    คันแรกรถพี่ฮั่งหรอ

3. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    จ๊ะ น้องเฉาก๊วยของพี่เอง อิอิ

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ว้าวววววววววววว

อยากนั่งน้องเฉาก๊วยเจ๊ฮั่งจัง

555+

5. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ผ่านเกือบทุกวันเลยครับ จะแวะเข้าไปใช้บริการครับ

6. ใครเป็นเจ้าของร้านอะ

7. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    มีสาวๆล้างให้ด้วยมะ อิอิ.......

8. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    เจ้าของร้านชื่อ พี่ออน ครับ ใจดีมากๆเลย (โสด)

ถ้าจัดมีตติ้งทางเจ้าของร้านยินดีจ้างสาวๆมาล้างให้เลยครับ

ยินดีให้บริการครับ เปิด 13.00-22.00 คร๊าบบ

9. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ผ่านไป จะไปอุดหนุนนะครับ อิอิอิอิอิอิอิอิ

10. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ถ้ารถเสดมีตังเหลือค่าน้ำมันจะไปอุดหนุนครับ

11. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ย่องมาดูอีกที

12. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เตะบอลกันดีกว่า อิอิ

13. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ล้าง สะอาดเอี่ยมเลยครับ

14. ^Now_HYBRID^

^Now_HYBRID^ New Member Member

4,656
    2
    0
    ไว้จะไปใช้บริการ..คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้