หันมาใช้สิงห์ด้วยคนครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย lipsosamport, 8 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lipsosamport

lipsosamport New Member Member

0
    1
    0
    ขอสมัครเป็นสมาชิกชาวสิงห์ด้วยคนครับ พอดีหันมาใช้ Peugeot 605 มาใช้หลังจากขายครันเดิมไปครับ

2. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ยินดีต้อนรับคร้าบบบบบบ อีกเดี๋ยวสมาชิกท่านอื่นคงตามมาทักทายครับผม เหอๆๆ

3. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ยินดีตอน รับ น่ะขอรับ
    แหมๆ เล่นรุ่น ใหญ่เลยน่ะ นะเนี๊ยะ อิอิ
    อย่าลืม ลงชื่อ และเบอร์ โทรน่ะครับ จะได้ นัดเจอกันตอนมีตติ้ง อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 18:20:17 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 18:20:05 ----------

ยินดีตอน รับ น่ะขอรับ
    แหมๆ เล่นรุ่น ใหญ่เลยน่ะ นะเนี๊ยะ อิอิ
    อย่าลืม ลงชื่อ และเบอร์ โทรน่ะครับ จะได้ นัดเจอกันตอนมีตติ้ง อิอิ

4. lipsosamport

lipsosamport New Member Member

0
    1
    0
    ผมชื่อเอก ครับ 0868122168

5. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ยินดีต้อนรับงับ คลับเราอบอุ่นแน่นอน

6. lipsosamport

0
    1
    0
    ขอบคุณสมาชิกทุกท่านครับ

7. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    มาช้าไม่ว่ากันนะค้าบ...
    ยินดีครับที่มีสามชิกเพิ่ม
    และขอให้มีความสุขกับการขับสิงห์
    ยินดีที่ได้รู้จักค้าบ...*0*

8. hanext

hanext New Member Member

23
    0
    0
    มาทักช้าไปหน่อยคับ ยินดีด้วยคนคับ พี่พี่

9. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    สวัสดีครับ.........ยินดีต้อนรับนะครับ

10. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    คับคั่ง ครับ คับคลั่ง เย้ยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้