สอบถามถึงอู่ทำสี ย่านลาซาลครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Interista, 12 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    อู่ เคที บอดี้ การาจ กะ นิวโปรมอเตอร์ มีใครเคยเข้าบ้างมั๊ยครับ แล้วงานดีหรือเปล่า

หรือมีที่อื่นแนะนำบ้างมั๊ยครับ ย่านๆนี้ ><"

กะจะเคลมประกันเก็บสีอ่า

เด่วกะลองเข้าไปคุย นิวโปรเตอร์ ดูอ่า เพราะปากซอยบ้านพอดี

2. JENG_V-PRO

JENG_V-PRO New Member Member

197
    0
    0
    ในซอยศรีด่าน3อ่าคับ

เขาใช้สีดูปอง

ผมเครมเกบสีมา

ผมว่าเวิร์คดีนะ

3. Interista

1,112
    1
    0
    ใช่อู่ P.A.M ปะ พี่เจ๋ง ><"

ที่เข้าซอยแล้วตรงงงง

4. JENG_V-PRO

JENG_V-PRO New Member Member

197
    0
    0
    ไม่รุเขาเรียกว่าไรอ่าคับ

อู่ใหญ่ๆอ่ะลองเข้าไปดูก่อนได้

รถพี่ก็จอดอยุ

อิอิอิอิอิ

ซ3/4

5. Interista

1,112
    1
    0
    อ่อ ใช่แล้วแหละ พี่ อิอิ ซอย 3/4

6. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    อู่ เคที บอดี้ การาจ โอเคครับเคยทำมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้