ตามหาระบบเพาเวอร์ในไมตี้วางเจหน่อยคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tumcartoon, 8 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tumcartoon

tumcartoon New Member Member

19
    0
    0
    ตอนนี้วาง1j gte พวงมาลัยหนักมากคับ เลี้ยวแล้วไม่คืนด้วย ช่างบอกว่าตัวเพาเวอร์ล่างเสีย ไม่รุ้เหมือนกันว่ามันตัวไหน เปนตั้งแต่ตอนวางเครื่องแล้วคับ ของเก่าเครื่อง2l มีเพาเวออยู่แล้ว ใช้ได้ปกติไม่มีปันหา ช่างที่วางเครื่องบอกว่าปั้มเพาเวอไม่มีปันหาอะไร ผมคิดว่าอาจจะต้องหาระบบเพาเวอชุดใหม่น่ะคับ มีท่านใดมีเก็บไว้รึว่ามีแหล่งขายมั่งคับ ขอบคุนคับ

2. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ดันรอเซียน ครับ

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ลองเช็ค ดูนะครับ น่าจะมีชุดซ่อมนะ ถ้าเพาเวอร์ ตรงรุ่นอะครับ

4. tumcartoon

19
    0
    0
    ที่ผมใส่ทุกวันนี้ยังไม่รุ้เลยคับว่ามันเปนเพาเวอของอะไร ไม่รุ้ว่าของ2l รึว่าของ 1j

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อัพให้แล้วกันคับ

6. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    ตามหมูมาดันครับ

7. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    up..ด้วยคน..อยากรู้เหมือนกันครับ..ของผมก็หนัก...แต่ว่าเป็นของ..Surf..มันมีชุดซ่อมปล่าวไม่รู้..ครับ

รอผู้รู้ด้วยคนครับ..

8. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    ตอบไปแล้วบ้างใน clubjz นะครับ
    ลองครวจสอลเรื่องสายเรงดันด้วยนะครับ

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เอาใจ ช่วยครับ หายเร็วๆ นะครับ

10. tumcartoon

19
    0
    0
    ขอบคุนคับ

11. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    ถ้ากระปุกมันเสียจริงๆ
    ลองทำแบบนี้ซิครับ

(ให้ credit กับเจ้าของรูป คุณหนุ่มโคราช ณ.Clubjz ด้วยครับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้