ช่วยน่อยครับบรรดาท่านที่เคยวางเครื่อง

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย DON_SF, 21 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    อยากทราบว่าถ้าเราวางเครื่องใหม่แล้ว ระบบแอร์ล่ะครับ เค้าทำให้ด้วยมั้ย หรือเค้าทำวิธีไหนกัน ตอบหน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ

2. ricoh

ricoh New Member Member

13
    0
    0
    ไม่แน่ใจนะ

:D :embarassed: ปกติวางเครือง เขาจะ บวก ค่า แรงหมดแล้ว นะ ตอนที่ตี ราคา ครั้ง แรก ถ้ารังผึ้งแอร์ ไม่มี ปัญหาตอนหลัง:embarassed:

3. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    ค่าเครื่อง
    ค่าแรง+ค่าวายสาย
    ต้องทำหมดคับระบบไฟแอร์ต้องทำงานครบหมด
    แต่ถ้าอุปกรณเดิมติดรถเก่าชำรุดต้องเปลื่ยนเราออกเกพิ่มเองคับ
    ราคาค่าแรงแล้วแต่เค้าจะคิดเพิ่งคับ

4. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ตามนั้นครับ

5. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ตามนั้นด้วย......อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้