*** มิตติ้งนอกรอบครับ *** 13 พ.ย.53 รูปมาแล้วครับ มีสาวขับ NX มามิตติ้งด้วยครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 4 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    พี่ จ่า ณ ขอนแก่น มาทำธุรที่ กทม.

อยากพบปะ สมาชิกคลับ ใครว่างก็ไปพบปะสังสรรค์ได้นะจ๊ะ

เสาร์ ที่ 13 พฤศจิกายน 2553 เวลาประมาณ 17.00น.

สถานที่ : แม่ลาปลาเผา ปาก ซ. ลาดพร้าว 130 หรือมาจาก รามคำแหง 81 ก็ได้ครับ

:eek::eek::eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 พฤศจิกายน 2010
  2. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    จริงด้วยครับ อยากพบปะพี่น้องใน Club ซักครั้งครับ ผมจะเข้าเมืองกรุงประชุมในช่วง 13-17 พ.ย. นี้ จะขับ nx ไปเองครับ

3. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม แล้วพบกันครับ

4. photo_boya

926
    0
    0
    สถานที่ มิตติ้ง ""แม่ลาปลาเผา"" ปากซอย ลาดพร้าว 130 หรือมาจาก รามคำแหง ซ. 81 ก็ได้ครับ ซอยทะลุ ลาดพร้าว-รามคำแหงได้

เวลา 17.00 น. ใครว่างก็เชิญมาพบปะ พูดคุยกันได้นะครับ

มีอะไร สอบถามได้นะครับ 086-389-5635 บอย

5. myske

myske New Member Member

5
    0
    0
    แล้วพบกันครับ

6. momo234

824
    6
    0
    จัดไปครับ

7. photo_boya

926
    0
    0
    ใกล้ได้เวลาแล้วครับ พึ่งคุมสอบเสร็จ

ไปละครับ ฟิ้ววววว

8. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    ขอโทษครับเพ่
    ไม่ได้ไปหลายงานเลยอะ
    ไม่ว่างเลย
    ย้ายที่ทามงาน
    เอาไว้คราวหน้า
    เนอะ
    อิอิ

9. first_mayri

239
    0
    0
    ขอโทษครับเพ่
    ไม่ได้ไปหลายงานเลยอะ
    ไม่ว่างเลย
    ย้ายที่ทามงาน
    เอาไว้คราวหน้า
    เนอะ
    อิอิ

10. photo_boya

926
    0
    0
    หายหน้าหายตาไปเลยเฟิส พี่ต้นถามหาอยู่

11. photo_boya

926
    0
    0
    พยามแก้ชื่อหัวข้อ แต่เน็ตห่วยครับวันนี้ แก้ไม่สำเร็จ

ลงรูปเลยดีกว่า รูปอัลบั้มนี้ ไม่ชัด เบลอ ต้องขออภัยด้วยนะครับ

มาด้วยกันทั้งหมด 7 คันครับ สมาชิกใหม่ 2 คันครับ

เปิดตัวด้วย พี่ จ่า ณ ขอนแก่น

ตามมาด้วยสาวๆ ครับ พี่โอเล่ สวยที่สุดในคลับ กับ NX สีม่วง คาดขาว

พี่โอเล่ มีของเด็ดมาให้ดูด้วยครับ พวงกุญแจ NX ใครยังมีอยู่บ้างครับ รูปด้านหน้า-หลัง

ที่เหลือก็ภาพรวมๆครับ

12. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    สวยๆกันทั้งน้านนนนเลยครับเสียดายจังที่ไม่ได้ไป

13. first_mayri

239
    0
    0
    คร่าวหน้าไม่พลาดแน่ครับเพ่
    อิอิ

14. photo_boya

926
    0
    0
    คราวหน้า ไปทะเลกันไหมครับ

15. momo234

824
    6
    0
    จัดไปครับ

16. Nx-Tum

Nx-Tum New Member Member

7
    0
    0
    เวลาจอดหลายๆคันนี้มันสวยจริงๆคับ

17. photo_boya

926
    0
    0
    วันไหนว่างๆ ก็มาจอดเพิ่มอีกสักคันสิครับ

เห็นรูป User รถสวยดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้