วันสงกรานต์ ทำอะไรกันบ้างคับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย กระบะ พาเพลิน, 13 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้เป็นวันสงกรานต์ คิดว่าจะทำอไรกันบ้างคับ

ผมก็ คง สาดน้ำ ไหว้พ่อแม่ สงค์น้ำพระ(เขียนถูกป่าว) แล้วก็เที่ยวอ่ามั้ง แต่ยังไม่รู้เลยว่าจะเที่ยวไหน:cry:

1. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    อิอิตอนแรกที่บ้านจะกลับนาสารแต่เปลี่ยนใจแล้วไม่ได้ไปแล้ว

นาสารคนเล่นเยอะมั้ยน้องปืน

2. ก็พอใช้ได้นะคับ วัยรุ่นเยอะไปหน่อย ผมก็ไปเล่นที่บ้านเพื่อนตรงข้ามร้านกวงฮวดตข้างๆร้าน2พี่น้อง ใกล้ๆกับสถานีตำรวจ อ่าคับ แล้วก็ขับรถไปให้เขาสาดแต่ซอยดินเผา คนเล่นมีแต่เด้กๆ

3. moomol

797
    21
    0
    ปืนรู้จักโมกับตาลมั้ยที่อยู่แถวๆร้านดินเผาอ่ะ

4. ม่ายอ่า ปืนมะค่อยไปแถวนั้นเท่าไหร่

5. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    อ้าว กระทู้เด็ก นาสาร ป่าวเนี่ย

สงสัยพี่เข้าผิด กระทู้ แน่ ๆ เลย

เรามันเด็ก กรุงเตบ ซะด้วยสิ

หว้า ! แย่จัง

6. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    พี่โอม ก็อยู่บ้านเหงาๆ

ไม่ได้ไปไหนเลย

แก่แล้ว ไม่รู้จะไปเล่นกะวัยรุ่น ไหวไหม

พี่เป้ไปเล่นที่ไหนครับ พี่หนึ่งละ (ทั้งสอง หนึ่ง เลย) ไปเล่นที่ไหนกัน

สมาชิกเราไปเล่นที่ไหนกันบ้างครับ เนี่ย!

7. moomol

797
    21
    0
    อิอิพี่โอมก็ว่าไปนั้นถามน้องปืนเค้าดูเฉยๆนะค่ะ:eek: :eek: :eek:

ไปเล่นด้วยกันก็ได้นะค่ะพี่โอม

พี่หนึ่งกับตั้มเล่นกันแถวๆบางกรวยอ่ะค่ะส่วนมลเป็นคนขับรถให้หนุ่มๆเค้าเล่นกัน อิอิ ให้ปล่อยแก่นะค่ะ 5555+

พรุ่งนี้ว่าจะไปเล่นที่บางแสนค่ะไปด้วยกันมั้ยค่ะพี่โอม ไปปล่อยแก่แบบพี่หนึ่งมั้ยล่ะค่ะ:D :D :D

8. เซ็งจัง ที่สุราดเล่นกัน วันที่ 14 วันเดียวเอง นอกนั้นเค้าไม่เล่นกันแล้ว

9. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    พี่หนึ่งกลับบ้าน....พี่ยุ้ยที่เพชรบูรณ์...ก็ไม่ได้เล่นเหมือนกาน

10. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    เห้อออออออออ

11. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    อดไป

12. moomol

797
    21
    0
  13. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ส่วนกระผม สาย 2 สาย 3 สาย 4

และก็จบที่ เลียบคลองทวี พร้อมกันชะนี อีก หนึ่ง โขยง

แต่ขอบอกมันส์มาก โดนเฉพาะ วันอาทิตย์ อิ......อิ.........คิดถึงแล้ว...........ฮึ่ม.....ฮึ่ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้