Daihatsu Club Race สนามที่ 2 รับสมัครแล้วครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย MIRADRAG, 26 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    Daihatsu Club Race สนามที่ 2 วันอาทิตย์ ที่ 30 พฤษภาคม นี้
    เปิดรับสมัครแล้วครับ:D

รายชื่อผู้สมัคร
    รุ่น Turbo
    1. เทพฤทธิ์ แซ่อึ้ง สังกัดทีม DWS (Daihatsu Work Shop)
    2. วีรชัย เลาะห์มิน สังกัดทีม
    3. คมสันต์ ภูศรี สังกัดทีม
    4. ศราวุธ เจริญผล สังกัดทีม
    5. สุเทพ ธนกุลเจริฐ สังกัดทีม DWS (Daihatsu Work Shop)
    6.
    7. สิริวัฒก์ เครือเวทย์ สังกัดทีม DWS (Daihatsu Work Shop)
    8. ธนพล กีรติภูษณ สังกัดทีม DWS (Daihatsu Work Shop)
    9. ชัชพล นนท์วราภัทร สังกัดทีม DWS (Daihatsu Work Shop)
    10. ภาติยะ อนันตะกูล DWS (Daihatsu Work Shop)

รุ่น N/A
    1. ศุภเชษฐ์ พรหมพฤกษ์ สังกัดทีม DWS (Daihatsu Work Shop)
    2. สมหมาย นาคนาวา สังกัดทีม
    3. กฤษณะ ยันตรปกรณ์ สังกัดทีม MIRAONLY
    4. เอกอดุลย์ เทียบจิรประภา สังกัดทีม Pitwork
    5. ? สังกัดทีม DWS (Daihatsu Work Shop)
    6. กิตติ ชมสมุท สังกัดทีม MIRAONLY
    7.
    8.
    9.
    10.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 พฤษภาคม 2010
  2. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    ลงไว้ก่อน อีกแล้ว อิอิ

สิริวัฒก์ เครือเวทย์ สังกัดทีม DWS (Daihatsu Work Shop) จ้า อิอิ

3. mira_rungsit

mira_rungsit New Member Member

153
    2
    0
    รุ่นทอร์โบครับ

อรรณพ โกมุทพันธุ์ สังกัดทีมOHANA (มือใหม่ครับ)

4. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    มีแค่นี้เองหรอค้าบบบ

5. mira_rungsit

mira_rungsit New Member Member

153
    2
    0
    ผมขอถอนตัวครับไม่แข่งแล้วครับ ไม่มียาง 15 ใส่กลัววิ่งสู่ใครเค้าไม่ได้ครับ อืมๆ

6. MIRADRAG

115
    3
    0
    ถอนชื่อออกให้แล้วนะครับ

ปล.ไม่รู้ว่าบอยมีปัญหาอะไรกับใครหรือเปล่านะ ยังไงโทรมาหาหน่อยละกันครับ จริงๆแล้วคลับเรามันก็ไม่ได้มีกันเยอะนะ มีกันอยู่แค่นี้

7. Mira_Zeeddd

Mira_Zeeddd New Member Member

3
    0
    0
    มือใหม่อยากลงด้วยคร๊าบ ทอร์โบครับ ต้องทำไงบ้างครับ :eek::eek::eek:

8. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    โทรสอบถามรายละเอียดได้ที่คุณเทพครับ
    081-311-4511

9. MIRAONLY

MIRAONLY Member VIP

56
    1
    8
    จะพยายามทำรถให้ทันสนามนี้ครับ............

10. MIRADRAG

115
    3
    0
    จะพยามยามทำให้เสร็จเหมือนกันครับ
    แต่ตอนนี้ยังไม่ได้เริ่มทำอะไรเลย อิอิ

11. crazymann

crazymann Member Member

120
    0
    16
    แก้ไขให้พี่ปาล์มครับ เบอร์พี่เทพ 081-344-4544 ครับ

12. crazymann

crazymann Member Member

120
    0
    16
    ลงด้วยครับ

ธนพล กีรติภูษณ สังกัดทีม DWS (Daihatsu Work Shop)

13. Dampachiz

359
    1
    0

จัดไปพี่เบส

14. อยากลงด้วยอ่ะ.. .

15. MIRADRAG

115
    3
    0
    แล้วจะลงป่าวล่ะ เดี๋ยวจะได้ลงชื่อให้

16. จัดไปพี่ . ...ภาติยะ อนันตะกูล DWS (Daihatsu Work Shop)

17. ru

ru New Member Member

13
    0
    0
    เกือบเต็มแล้วนี่น่าจะมันนะ

18. Mira_Zeeddd

3
    0
    0
    เมื่อไหร่จะถึงเนี่ย ว่าแต่เดิมๆ จะสู้เค้าได้ไหมน๊า อิ๊ๆ

19. ru

13
    0
    0
    อยากให้ลงวิ้งกันเยอะๆจะได้ไม่ไปรวมกับกับรุ่นอื่นๆอีกฮะฮะ

20. MIRAONLY

MIRAONLY Member VIP

56
    1
    8
    เดิมๆก็เสียวได้...........

เดี๋ยวคอยดูก็แล้วกันคร้าบ..........

21. ru

13
    0
    0
    อาทิตต์นี้แล้วรถยังไม่พร้อมเลยทำไงดี อิอิ

22. Dampachiz

359
    1
    0

อยากจะบอกว่ารถยังไม่เสร็จเลยคับ อิอิ

ไม่ได้โมเพิ่มนะ แค่ ไฟช็อต เองคับ 55555

23. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    โต๋

อาการที่ว่า

มันเป็นอาการ " ไฟตัน น้ำมันช๊อต !!!!! อ๊ะป่าว

อิ อิ >.<

24. Dampachiz

359
    1
    0
    5555

ว่าจะเอาวีออสวิ่งละสนามนี้ :p

25. Mira_Zeeddd

3
    0
    0
    มีใครถ่ายรูปไว้ไหมอ่ะครับ อยากเห็นคร๊าบอยากเห็น อิ๊อิ๊

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้