ตัวถังยุบ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย thongthong, 6 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thongthong

thongthong New Member Member

90
    0
    0
    เมื่อวานถอยโดนประตูบ้าน ตัวถังยุบ สีถลอกนิดหน่อยแถวบังโคนหน้าซ้าย ไม่สบายใจเลย ทำงั้ยดีครับ ต้องไปที่อู่ทำสีใหม่หรือปล่าว แพงมั้ยครับ ใครมีสบการณ์ช่วยแนะหน่อย :cry:

2. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ให้อู่ที่ไว้ใจและฝีมือดีๆใกล้บ้านเช็คดูดีกว่านะครับ

ส่วนเรื่องราคา...แล้วแต่อาการครับ

3. aek_aya

aek_aya New Member Member

142
    1
    0
    ผมเคยเอาแก้มขวาไปกระแทกเสาบ้านมา บุบเข้าไปเลยคับ

เอาไปทำไหม่ หมดไป 1800 คับ (ค่าผสมสี+ค่าแรง)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้