ตาโต วางเครื่องd17aได้มั้ยครับ *_*

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย โต้@SOHC, 12 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โต้@SOHC

โต้@SOHC New Member Member

52
    2
    0
    แล้วชนเกียร์ d16yได้หรือป่าวครับ ถ้าวาง นี่ยุ่งอยากมั้ยครับ เรื่องระบบไฟ พอจะมีท่านใดวางบ้างครับ

2. anusorn_j

anusorn_j New Member Member

107
    1
    0
    วางทั้งเครื่องทั้งเกียร์ ได้ครับ แต่ต้องแปลงแทนเครื่องใหม่
    ส่วนเกียร์ ชนกานไม่ได้ครับ มานคนละเรื่องเลย

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ได้ครับแต่ต้องแปลงแท่นเครื่องใหม่แต่เกียร์ที่ผมรู้มามันชนกันไม่ได้ครับ ถ้าให้ดีเปลี่ยนทั้งเครื่องและเกียร์ไปเลยครับ

4. puiza02

puiza02 New Member Member

25
    2
    0
    มันแรงกว่า d16y8 มากป่าวอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้