พี่คับ ลมเข้า ep71 แก้ไม่ตก

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย eP_7๑ Ramintra K.7, 18 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    พี่คับ ลมเข้า ep71 แก้ไม่ตกเลยคับ .. ตั้งแต่แปลงตู้แอร์ไป ลมก็เข้ามาในรถ ด้านฝั่งคนนั่งคับ ตรงใต้คอนโซล
    ยิ่งวิ่งเร็ว ยิ่งเข้าเยอะ ทั้ง ร้อนน ทั้งเหม็นควัน .. รูก็อุดหมดแล้ว .. เหลืออย่างเดียวคือ ยังไม่ได้ รื้อ คอลโซล เพราะ รื้อไม่เป็น
    ถ้า มี รถคันไหน ที่เป็น 71 ด้วยกัน เป็น แล้วแก้หาย รบกวน บอก อู่ ที่รับทำ ด้วยนะคับ ..
    หมั่นใส้มากเลยคับ เหม็น ๆๆ ร้อน ๆๆ จอดตายหลายเดือนแล้วววว ขอบคุณ พี่ ๆ ทุกคนด้วยคับ .. ลมมันเหมือนจามากจากข้างบน
    ขับอยู่ ลมมาตี ที่เท้าเลยคับ ... เห้อออออออออออออออออออ :mad: :mad:

2. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    Diggggg Diggggg Helppppppppppppp .........

3. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...เคยเป็นครับ แต่ก็ไล่อุดตาทช่องต่างๆในห้องเครื่องจนหมด ก็หายครับ...ลองไล่ดูดีอาจมีเล็ดลอดนะครับ
    แต่ถ้าหมดแล้วจริงๆนี่ คงต้องรื้อคอนโชลเช็คดู ละครับว่าท่อลมปกติดีหรือเปล่าครับ อาจมีหลุดหรือไม่สนิท อะไรงี้ครับ

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มันอยู่ในช่องแอร์หรือเปล่านะ
    ตรงที่เราเอาลมข้างนอกออกมานะ

5. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    น่าจะ ตรงนั้นคับพี่ .... ทำไงดีอะคับ ... หาร้าน รื้อเลยไหม พี่ ... แนะนำด้วย .. คับ

6. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    -ของผมก็อุดไปหลายที่แล้วครับยังมีอีก.....
    ของผมน่าจะตรงซีลยางที่ท่อแอร์เสียบเข้าไปในรถซีลยางไม่ค่อยสนิทครับ......

7. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    รองรื้อดู เดี๋ยว รายงานผล คับ ..

8. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    หายแล้วคับ .. ไม่ต้องเสียตัง ซัก บาท ฮ๋า ๆๆๆๆๆๆ

9. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ทำยังไงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้