ไอ่ หน้า ด้าน เอ้ย

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย boy_3DX, 7 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    อิๆไม่มีอะไรหรอกครับ ว่างๆเลยจับ อีเขียวของผมมาทำหน้าด้าน เทรนด์ดำลังมาแรง555

2. ton_altis

ton_altis Member Member

55
    0
    6
    ตากแดดมาหรอครับ หน้าดำเชียว อิอิ

3. TOP_KE25

TOP_KE25 New Member Member

57
    0
    0
    หัวดำอีกหนึ่ง ตอนนี้หัวดำไป3-4คันแล้ว หุหุ เจอกันตอนมีตติ้งนะครับ แก๊งค์หัวดำ อิอิ

4. B-Boyza

B-Boyza New Member Member

273
    1
    0
    คุณท็อปครับถามหน่อยพอดีผมไปเปิดกะทู้ที่รวมอะไหล่ อะนะครับแล้วเห็นว่าคุณท็อปลงขายคานหน้าของKe70

ไม่ทราบว่าของยังอยู่ไหมครับ แล้วเอามาใช้กับke70เหลี่ยมใหญ่ของผมได้ไหมครับ เครื่อง5Kอะคับ

5. BuddyJz

BuddyJz New Member Member

301
    1
    0
    ทำงานหนักหรอครับ
    หน้าดำ คล่ำเครียด

6. boy_3DX

168
    2
    0
    ฮี๊ววววววววววววววววววววววว ไปรวมแก๊งซ์ หัวดำที่ร้านหมูกระทะมั้ยอิๆ

7. TOP_KE25

TOP_KE25 New Member Member

57
    0
    0

ใส่ได้ครับผม

แล้วเจอกานครับ หมูกระทะ พูดแล้วหิว

8. B-Boyza

B-Boyza New Member Member

273
    1
    0

ครับของยังอยู่ไหมครับถ้าอยู่ไงช่วยpmราคารูปและเบอติดต่อให้หน่อยนะครับ

:):D:eek::p;):cool::rolleyes:

9. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    ไอหน้าต้านนี้มันเหมือนคนขับเป่าน้อ

10. OatTrasH

211
    0
    0
    ขาดสอบนะมึง ครั้งหน้าขาดนี้ติด F เลยนะมึง สอบกลางภาคแล้ว
    บาบีคิว รีสอร์ท ต้องไปนะมึง เอาหน้าด้านมึงไปด้วย

11. boy_3DX

168
    2
    0
    เห่อๆๆๆๆ เซงเป็ด เมียมา อดไปบาร์บีคิวเลย เซงงงงงง ต้องอยู่กะเีมียเพราะขอตังเมียแต่งรถ 555+++ เดือนหน้าค่อยว่ากัน

12. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    เอาอีส้มทำหน้าดำบ้างดีไหมหน่อ.....................(ประตูแมร่งดำไปข้างนึงแระ)

13. BUGANTEAM

BUGANTEAM New Member Member

22
    0
    0
    สวยดีนะครับเท่ไปอีกแบบ

14. OatTrasH

211
    0
    0
    ดีน่ะพี่สู้ ตอนนี้ไอหน้าด้านาคันนี้ เหลือแต่ประตูแระที่เป็นสีเดิม 555 อ่อ กะหลังคา

15. boy_3DX

168
    2
    0
    อิๆๆๆ

มาคราวนี้ไม่ด้านแค่หน้าแล้วนะ ด้านทั้งคันละ อิๆๆ

รอพบคับ ไอ่แหบโฉมใหม่ได้เลยอิๆๆ

16. OatTrasH

211
    0
    0
    น้องบอย พี่มีรูปอยู่น่ะ เอาลงให้มั้ย

17. boy_3DX

168
    2
    0
    เอาๆๆๆลงให้หน่อยดิ

18. boy_3DX

168
    2
    0
    ไหนว่ะรูปไอ่โอ๊ต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้