แจ้งถึงสมาชิกครับ เรื่องคนดูแลกระทู้มิตติ้ง++

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย sunnyonly069, 5 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ก่อนอื่นผมต้องขอโทษด้วยนะครับที่ไม่สามารถดูแลกระทู้มิตติ้งได้จนจบเนื่องจากมีการเปลี่ยนแปลงของชีวิตอย่างรวดเร็ว ตอนนี้คงจะไม่สะดวกในการเข้าเล่นอินเตอร์เน็ตบ่อย ๆ ซักระยะ จึงใครขอรบกวนหาผู้อาสามาเป็นคนดูแลกระทู้มิตติ้งแทนผมหน่อยครับ ยังไงก็ต้องขอโทษกับกระทู้มิตติ้งเดือนที่ผ่านมานะครับ

ปล. ใครเดินทางมาเที่ยวกำแพงเพชร PM มาบอกได้นะครับ ยินดีต้อนรับครับ

2. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    แย่เลยอ่ะแบบนี้

ผู้ทำหน้าที่เดิม รับหน้าที่แทนไปก่อนก็ดีนะคับ(ชั่วคราวนะไม่ค้างคืนอ่ะ)

3. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    จิงๆแล้วใครก้อดูแลได้ แต่ที่ท่านประทาน ให้คนนั้น คนนี่ ดูแลตรงนั้นตรงนี้ ก้อเพราะว่า

อยากให้ทุกคน มีส่วนร่วมกับคลับบ้าง ก้อเท่านั้น เพราะว่าไอ้หน้าที่ต่างๆ ที่ เค้าทำๆกันมา

มันก้อไม่ได้ยาก หรือว่า รบกวน เวลาของแต่ล่ะคนมากขึ้นเท่าไร ( เคยทำมาแล้ว ) แต่ว่า

คนบางคนชอบคิดว่า ธุระไม่ใช่ อยากจะอยู่เฉยๆ อันนี้ก้อไม่ว่ากัน และไม่ได้ว่าใครด้วย

บางครั้ง ไอ้คนที่ทำงาน เค้าก้ออยากบอกความรู้สึกของเค้าบ้าง จึงได้เอาหน้าที่ตรงนี้ให้

ไปลองทำดู เผื่อจะเข้าใจหัวอก คนทำงาน เท่านั้นเอง :D:D:D:D

4. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    มิ้ตติ้งอ่ะ ไม่สามารถสานต่อได้เพราะไม่ค่อยสันทัดเรื่องสถานที่ เเต่ถ้าจะให้ช่วยใน ซื้อ-ขาย ลบกระทู้เก่าๆไม่ขายเเล้วหรือไม่อัพเดทอะไรเงี้ยก็ได้นะครับยังไงก็ได้เเล้วเเต่เห็นควร
    **ในห้องซื้อ-ขาย มันเป็น ทุกคลับเเหล่ะ ปัญหาเดิมๆ คนขายตั้งหลายกระทู้ อันนี้ ไม่ว่ากันเเต่ขายเเล้วก็โพส ปิดการขาย ก็ดี
    หรือบางกระทู้ขายนานมากไม่มีอัพเดทอาจขายไปแล้วมันทำให้หน้าซื้อ-ขาย มากมายเปลืองพื้นที่เปล่า อาจเปลี่ยนเป็นไม่อัพเดทเกิน 45วัน ขอลบทิ้งอะไรเงี้ยครับ ...ลองเสนอดูเเค่นั้นนะเเล้วเเต่ทีมงาน จะให้ช่วยตรงนี้ ยินดีครับ โจทย์ก็มี คนรักก็มาก ไม่กลัวอยู่เเล้ว 555:sad::sad::sad:

5. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0

คุณเป้ น่าจะทำหน้าที่ ดูแลจัดการ หาสถานที่ มิตติ้งนอกรอบแบบพิเศษ

กระผมเห็นว่า ตำแหน่งนี้ คุณเป้ เหมาะสม ที่ซู๊ดดดดดดดดดดด :D:D:D:D

6. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    นอกรอบแบบพิเศษ นี้มันจะเหนื่อยกว่ามิตติ้งปกติเปล่าครับพี่ อิอิ

7. god army

3,198
    77
    0
    รอลูกพี่ผมกลับมาก่อน เราไปดูสถานที่จริงกันครับ 555 เดี๋ยวบ่นอีกไปไม่มีชวน
    ปล.คุณXXXART นี่ตัวจริงครับ ต้องลอง!!!

8. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ถ้าไม่มีใครอาสาเด่วผมจัดการให้เหมือนเดิมแระกานนะ :)

9. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0

ช่วงแรกๆจะสนุก ช่วงกลางๆ จะเริ่มเหนื่อย ช่วงท้ายจะเหนื่อยมาก สุดท้ายแล้วจะมีความสุข :D:D:D:D

10. DaySpeed

8,976
    822
    0

จิงเหรออปี้

11. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    หนี แม่บ้านได้ ค่อยมาคุยกันเรื่องนี้ :D:D:D:D

12. god army

3,198
    77
    0
    หมดกัน

13. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    แล้วนอกรอบเมือไรครับ

14. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ถ้าเรื่องนั้นอย่าไปหวังเลยพี่ เค้ากลัวแม่บ้าน
    ต้องผมนี่ คำไหนคำนั้น

15. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ไม่ต้องทำไร

โตเเล้ว ช่วยตัวเองได้

5555

กระทู้มี้ตติ้ง ใครตั้งก็เหมือนกัน

มีคนไปไม่ไปว่ากันอีกที

ส่วนเรื่อง ดูแลบอร์ด ทั้งหน้าหลักและหน้าซื้อขาย

เหมือนเดิมต่อไป ไม่ต้องเปลี่ยนแปลง

เพราะตอนนี้ไม่เห็นจะมีปัญหาอะไร

16. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0

ขากกกกกกก.............................ถุย :D:D:D:D

17. DaySpeed

8,976
    822
    0

ถุย

18. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    หรออออออออออออออออออออออออออออออออออ

19. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ตามนั้นเลย ครับ อ่า ๆ

20. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    เดือนหน้าไม่มีใครเสนอ โดนร้านเปียอู๋ เมื่อวานไปกินมาอร่อยดี 55+

21. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    XXART ตัวจริงเรื่อง ปิ้งย่าง

อิ อิ อิ

22. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0

การปิ้ง หมายถึง การทำอาหารให้สุกโดยวางของสิ่งนั้นไว้เหนือไฟไม่สู้แรงนัก การปิ้งต้องปิ้งให้ผิวสุกเกรียมหรือกรอบ

การย่าง หมายถึง การทำอาหารให้สุก โดยวางอาหารไว้เหนือไฟอ่อนๆ หมั่นกลับไปกลับมา จนข้างในสุกและข้างนอกอ่อนนุ่มหรือแห้งกรอบต้องใช้เวลานานพอสมควร

:):D:eek::p;)

23. Step-Divinity

3,737
    590
    0
    การเผาอะพี่เป็นไง อิอิ

24. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    มะเขือ...เผา งัยครับ :D

25. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    555555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้