ขอความรู้เรื่องบิดเเคมหน่อยคับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย เด็กสาธุ, 21 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เด็กสาธุ

เด็กสาธุ New Member Member

19
    1
    0
    พอดีได้เเคม hks 264/8.1 คับทั่งสองเส้นเลยคับ ไม่รู้องศาที่ต้องบิดอ่ะคับ ใครพอมีข้อมูลช่วยด้วยคับ ใส่เข้าไปเเล้ว เบาดับตลอดเลยคับ เซ็งมากๆ หรือต้องจูนกล่องเพิ่มคับ ขอบคุณคับ:cry:

2. kizeronline

kizeronline New Member Member

18
    0
    0
    ถ้าใส่ถูกองศาแล้ว
    ให้ลองตั้งรอบเครื่องเพิ่มคับ
    แล้วก็ตั้งsensorลิ้นเร่งเพิ่มคับ

3. YIM66

YIM66 New Member Member

64
    0
    0
    ไม่มีความรู้ครับ
    แต่เข้ามาช่วยอัพเพราะชื่อกระทู้

4. poomy

poomy New Member Member

39
    0
    0
    ตั้งรอบให้เร่งขึ้นครับและไม่ต้องสไลด์มากครับถ้าใช้กล่องเดิมอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้