แนะนำเบาะนั้งสบายๆหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย sync713n, 4 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sync713n

sync713n New Member Member

57
    0
    0
    เบาะรถผมพ่อไปทำมาใหม่ครับ ให้ร้านเบาะทำแล้วมันไม่สบายเลย ปวดคอมากๆ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ เบาะตัวไหนนั้งสบายๆมั้งครับ ขอเป็นหนังนะครับ

มเตะฟุตบอล ตอนเย็นแล้ว เหงื่อเยอะ มันจะไม่สะดวก เวลา นั้ง

ฝากช่วยแนะนำด้วยครับ หรือถ้าใครสนใจจะขาย ก็ หลังไมค์ เลยครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ

2. ผมว่าเบาะแวนตัวนอก ก้อดีนะคับ ไม่ต้องดัดแปลงด้วย เห็นเค้าใส่กันให้ หรึ่มเลย

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามพี่เล็กครับ

4. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  5. NV_FC

NV_FC New Member Member

31
    0
    0
    เก็บข้อมูลๆ ไม่มี ภาพ ให้ชมมั้งหรอคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้