MR2 สวยๆ ทั้ง 4 คันใน XO Motorsport

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 4 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ไปซื้อหาอ่านแล้วเก็บเป็นที่ระลึกได้นะครับ ทั้งสี่คันก็มีรถพี่หนุ่ม รถคุณ Tongyaris และก็รถของทีมนารากะทั้งสองคัน ลงหน้าปกกันหมด สวยๆ สุดๆ ทุกคันครับ ซื้อมาเก็บไว้ได้ คุ้มครับเล่มนี้ ผมซื้อมาแล้วลองอ่านดูแระ อิอิอิ

จึงเรียนมาแจ้งเพื่อทราบโดยทั่วกัน
    จบข่าว

2. samakida

samakida New Member Member

59
    0
    0
    สีขาวชุดแต่ง GT รถพี่หนุ่ม ภายในสวยๆ ครับ
    ส่วน อีก 3 คัน สุดๆ ทุกคันครับ
    คันแรก เขียวเข้ม ปล่อง Tom's ภายในส้มๆ รถGolf ครับ
    คันที่ 2 GT รถคุณเก่งครับ เนียน แรงๆ สวยๆ ครับ
    คันที่ 3 โป่งเย็บ สี่อัน รถคุณ Lac ครับ สวยๆ เหมือนกัน
    ทั้ง 3 คัน อยู่แถวปากน้ำทีม Naraka ครับ สวยจิง

3. หมั่นไส้ คันขาวว่ะ.....สวยเกิ้นนนน

4. tongyaris@hotmail.com

[email protected] New Member Member

39
    0
    0
    ขอบคุณ P "รุ่ง อู่ R SPEC2 ครับที่ทำรถดีๆๆแรงๆๆให้ขับกัน

5. aod24_dn

aod24_dn New Member Member

28
    0
    0
    ตอนนี้ขี้นปกทุกเดือนเลยครับ ยังแรงงงงงงงงง

6. รถสวย รถแรง ต้องเล่มนี้เลยครับ นับหนุนๆ

7. Mod...kub

Mod...kub New Member Member

72
    0
    0
    ผมชอบรถคุณ Lac มากครับ ตรงกับ image ที่อยากได้เลยครับ แต่ว่าโป่งเย็บที่แปะไปต้องเฉือนซุ้มเก่าออกด้วยไหมครับ???

8. samakida

samakida New Member Member

59
    0
    0
    ตอบแทน เท่าที่ทราบนะครับ รถLac ไม่ได้เฉือนครับใช้แบบดึงออกมาแปะกับโป่งเย็บครับ แต่ถ้าเข้าอู่ไปทำบางอู่เฉือนทิ้งเสียดายรถครับ

9. tongyaris@hotmail.com

[email protected] New Member Member

39
    0
    0

ตามนั้นครับ ขอบคุณนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้