ถามเรื่องออฟเซตล้อของ 2000GT ตัว prototype หน่อยครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย AraRick, 4 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AraRick

AraRick New Member Member

78
    1
    0
    เข้าใจว่าตัว2000gtธรรมดากับตัวprototypeออฟเซตไม่เท่ากันใช่ไหมครับ

ช่วยแนะนำทีครับว่าใส่ล้อกว้างเท่าไหร่ออฟเซตเท่าไหร่ดีให้พอดีๆครับ จะได้หาล้อรอไว้เลย

ช่วยแนะนำล้อสวยๆด้วยก็ดีนะครับ ตอนแรกเล็งๆAdvan RS-D ไว้แต่พอเห็นราคาแล้วแทบถอยมาตั้งหลักไม่ทันเลยครับ

2. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    รอผู้รู้เหมือนกันครับ

เป็นเรื่องเดียวที่ยังไม่รู้เลยมั้ง ^ ^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้