สอบถามเรื่องAF28หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย caffein, 27 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    อยากทราบว่าตอนนี้ราคาAF28อยู่ที่เท่าไรครับ สภาพกลางๆขับได้ปกติ ทำสีใหม่
    คืออยากขายอ่ะครับแต่ไม่รู้จะขายเท่าไรครับ ขอบคุณครับ.

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    น่าจะประมาณ 8000 - 12000 น่ะ ไม่น่าเกินนี้ครับ แนะนำให้ซื้อตามเวบ ถ้าซื้อหน้าร้านตามเชียงกงราคาแรงแน่นอน

เวบนี้ครับ : www.mocyc.com

:) :) :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้