[ถาม]ขอคำแนะนำเรื่อง ร้านเดินระบบกระจกปัดหลังครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย maicomeng, 23 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    สืบเนื่องจาก http://racingweb.net/forums/showthread.php?734493
    ก็เลยคิดที่จะใส่ปัดหลัง ไปเลย

1.รบกวน แนะนำที่ใส่หน่อยครับ ได้แถวๆ เกษตร จะดีมากครับ

2.การใส่ปัดหลัง จะต้องมีการ เจาะ ตัด อะไรบ้าหรือเปล่าครับ

3.ค่าติดตั้งประมาณเท่าไหร่ ครับ

ปล.ยังตามหา ปัดหลังราคาย่อม อยู่ ^^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 พฤษภาคม 2010
  2. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    เน้นที่ของครบๆก่อนเลย พวก ปัดหลัง แผงหลัง กระปุกฉีดน้ำ และก็สวิท
    แล้วเอากระจกไปให้ร้านกระจกฝีมือดีทั่วไปติดตั้งให้ ถ้ายางขอบกระจกไม่เคยเปลี่ยนเลย
    แนะนำให้เปลี่ยนไปสะทีเดียว เบิกศูนยไม่กี่ตัง ประมาณ 300

ส่วนเรื่องเดินสายไปหาอู่พี่หมีจัดการให้เลย เนียนๆ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:53:48 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:53:29 ----------

เน้นที่ของครบๆก่อนเลย พวก ปัดหลัง แผงหลัง กระปุกฉีดน้ำ และก็สวิท
    แล้วเอากระจกไปให้ร้านกระจกฝีมือดีทั่วไปติดตั้งให้ ถ้ายางขอบกระจกไม่เคยเปลี่ยนเลย
    แนะนำให้เปลี่ยนไปสะทีเดียว เบิกศูนยไม่กี่ตัง ประมาณ 300

ส่วนเรื่องเดินสายไปหาอู่พี่หมีจัดการให้เลย เนียนๆ

3. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    ขออนุญาติครับ นึกว่ามีร้านรับทำใหม่ แบบติดตั้งให้แนว DIY จะน่าสนใจมากครับ

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ขอบคุณครับคุณเต้

5. maicomeng

522
    46
    0
    แนะนำ ร้านหน่อยครับ

6. maicomeng

522
    46
    0
    แนะนำ ร้านเดินระบบ ปัดหลังหน่อยครับ พี่น้องครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้