จะเอาสปอยเลอร์หลังออก ต้องทำสีใหม่ด้วยป่าวคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย jan_ys, 3 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    ถ้าเอาออกแล้วจะต้องทำสีใหม่ด้วยป่าวคับ หรือถ้ามีวิธีอื่นรบกวนแนะนำหน่อยคับ

หรือจะเอาทิชชูยัดรูดี อิ อิ

ขอบคุณล่วงหน้าค๊าบบ

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    น่าจะทำนะคับ แล้วก็ให้เค้าโป้รูด้วยกันน้ำเข้าไรทำนองนั้น เพราะมันน่าจะมีล่องลอยเหลืออยู่ ประมาณนี้คับ

3. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ถ้าสีมันหลุดไม่เยอะ ก็เอาซิลิโคนสีดำอุดไว้ครับ แล้วเอาปากกาแต้มสีเก็บ มองไกลๆเนียน ;) ;)

4. IIJIIJ

IIJIIJ New Member Member

165
    0
    0
    ต้องทำครับ เพระาผมก็เพิ่งถอด ยังไม่วางไปทำอะไรเลย แต่ผมว่า จะถอดฝากระโปรงออกแล้ว ทำความสะอาด ไปแปะ ลาย Kevlar แทนน่าจะงามกว่า ^^ ได้ลายใหม่งามๆดุดีด้วย แหะๆ

5. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ทำดีกว่าครับโป๊ปิดรูไปด้วยเลยมะงั้นเดี๋ยวหน้าฝนป็นสนิมนะครับ

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เอาซิลิโคนปิดรูก้ได้งับ มะก่อนผมก้ทำๆๆๆ

7. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เห็นด้วยคะพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้