ไครพอจะมีรูปB11แปลงไฟท้ายR30 R32บ้างครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย P-Racecourse(pex), 28 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    พอดีไปเจอไปท้ายR32ที่คลองถม ขายอยู่คู่ละ1800 คาดว่าน่าจะแปลงใส่B11ได้ เลยมาถามว่าเคยมีไครเคยเห็นบ้างป่าวครับ
    กลัวถ้าทำไปแล้วมันไม่สวยจะเสียดายรถน่ะครับ

2. giantmodify

giantmodify New Member Member

18
    0
    0
  3. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    คนข้างบนใช่พี่ที่แปลงหน้าเป็นอีคาร์รึป่าวครับ..

ถ้าใช่ ผมคือคนที่ไปซื้อเกียร์ E15 พี่มาเมื่อก่อนนู่นนนนนน..

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:36:48 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:36:33 ----------

คนข้างบนใช่พี่ที่แปลงหน้าเป็นอีคาร์รึป่าวครับ..

ถ้าใช่ ผมคือคนที่ไปซื้อเกียร์ E15 พี่มาเมื่อก่อนนู่นนนนนน..

4. giantmodify

giantmodify New Member Member

18
    0
    0
    ผมซื้อมาอีกที ครับ แปลงหน้าเป็น mitsu ท้าย r32 รุ่น 3 ประตู เครื่อง GA 15 หัวฉีด เกียร์ธรรมดา

มีอะไรก็แนะนำกันบ้างครับ ผมสมาชิกใหม่ๆ ต้องรบกวนที่นี่ไปอีกนาน ขอรบกวนด้วยครับ

5. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    มารอดูอ่ะคับ

ผมเห็นเห็นนะ..แต่ไม่แน่ใจว่าเป็นชุดไฟท้าย

หรือ D I Y เอง..แต่ก็โหดๆดีนะคับ

6. DDLife

DDLife New Member Member

65
    3
    0
    ผมขอถามจขกท.ด้วยครับว่าไฟท้ายของR30ราคาเท่าไหร่และสภาพขนาดไหนครับ และหาได้แถวไหน จะPMมาก็ได้ครับ ผมหาแบบโคมดำมีร่องอยู่ครับ ถ้าราคาไม่แรงเป็นไปได้ผมอยากได้2คู่ครับ โคมดำกับโคมเทา
    รบกวนด้วยนะครับ

7. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    ไปที่บอร์ดของ Skyline club เลยครับ ของR30 เพียบเลยครับ

8. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    พี่เป็ก ถ้าได้ ก็บอกกันบ้าง นะ ครับ อยากหล่อบ้าง อิอิ

9. P-Racecourse(pex)

1,064
    17
    0
    ตอนนี้มีโปรเจคใหม่อีกและ
    DIY Carnard ทรงนี้เลยตามรูร ตอนนี้ทำเสร็จแล้วเหลือทำสีคร้าบ

10. เอกหลาด

เอกหลาด New Member Member

96
    0
    0
    ทำเองรึเปล่าครับ แล้วใช้อะไรทำอะครับ

11. P-Racecourse(pex)

1,064
    17
    0
    วาดแบบแล้วไปจ้างร้านทำพวกรางน้ำเค้าตัดน่ะครับ ผมใช้อลูมิเนียม เค้าคิด 300 บาท ตัดเสร็จก็เอามาขัดแต่งแล้วก็เจาะรูประกอบครับ

12. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    ถ้าหุ้มสติกเกอร์ลายคาร์บอนด้วยนี้เจ๋งเลย อิอิ

13. P-Racecourse(pex)

1,064
    17
    0
    นั่นแหละใช่เลยครับ กะลังมองอยู่ว่าจะเอา 3M หรือ งานบ้านเราดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้