ทรงกลด บางยี่ขัน - สิ่งที่ไม่ควรลืม (บรรณาธิการ A-day กับการบรรยายจำกัดเวลา5นาที) / งาน 'Ignite Thai

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 24 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    [video=youtube;H6Bm9689TGs]http://www.youtube.com/watch?v=H6Bm9689TGs[/video]

Credit ; noppatjak's blog

ผมชอบมากนะ กับ แนวคิดการบรรยายเงียบ
    และแนวคิดที่ว่า

" โลกนี้มีคนอยู่ 2ประเภท
    คนที่ออกแรงหมุนโลก
    กับคนที่อยู่ในโลกที่กำลังหมุน "

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มิถุนายน 2010
  2. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เยี่ยมเลยครับ ขอบคุณครับ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    พี่ต่าย ผมว่าเราเปลี่ยนวิธีด่าลูกน้องในห้องเย็น มาเป็นวิธีด่าเงียบแบบนี้มั้งดีกว่า...
    ไม่ต้องพูดให้เจ็บคอ อิอิ
    ลูกน้องคงกดดันน่าดู ...

เดือนนี้ต้อนรับฟุตบอลโลก แจกใบเหลืองไป 3 ใบแล้ว ตามกระแสหน่อย ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้