ขอความเห็นหน่อยจ๊ะ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Si_black, 2 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Si_black

Si_black New Member Member

272
    0
    0
    รถคูเป้ สีเหลือง y56 ใส่ล้อ ce 28สีเขียว เพื่อนๆว่ามันจะงามหรือว่าลาวอ่ะครับ พอดีต้องไปทำสีใหม่เหตุเพราะเมาแล้วไปเบียบฟุตบาท เลยต้องทามสีใหม่รบกวนขอความเหนด้วยครับ
    :sad:หรือว่ามีลายไหนในด้วยใจแนะนำหน่อยนะจ๊ะ คิดว่าพุงนี้คงเอาไปซ่อมแล้วจะทำสี
    ท่านไหนมีรูปรถเหลืองล้อเขียวนำมาโพสให้ชมหน่อยก้อดีนะจ๊ะประกอบการตัดสินใจ
    ขอบคุนครับ

2. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เหลืองกะเขียวสวยนะ

3. ถ้าไม่ใช่รถที่สุดจริง ๆ เต็มจริง ๆ ส่วนตัวผมว่า "ลาว" ครับ

4. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ถ้าแต่งหนักๆก็โอเคน๊า ><"

5. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    แหม...กดเต็มเหนี่ยวเลย อิอิ คิดเหมือนจาร์ยเต้นะครับ ผมว่ามันแหม่งๆนะ

ผมว่าสีเหลืองกับ ทองอ่อน ทองไหม้ กัลเมทัลลิค หรือ เทาลิมิเต็ด จะเหมาะกว่านะครับ;) ;)

6. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ส่วนตัวชอบรถสีขาว กับล้อสีเขียวครับ แต่ถ้าเหลืองกับเขียว ไม่ค่อยดีครับสีสด+สีสดไม่เวิร์ค

ไม่ทองไหม้ก็ดำ ดีกว่าครับ

7. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ตามพี่มิ้นท์เลยย

ชอบ ดาร์กกันเมเทลิค อ่า งามม

8. ake ek

ake ek New Member Member

185
    1
    0
    ถ้ารถแรงทำไปเลย

9. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ถ้าทำเหมือนชาวบ้านเค้า(เดิมๆ) ก็ไม่สะดุดตาไม่มีคนมอง ซิครับ
    รถเหลืองตัดกับล้อเขียว อันนี้อ่ะแจ่มเลย ไม่ซ้ำแบบใคร แต่ต้องใส่ท่อโหดดังด้วยนะ
    ถ้าชอบก็ทำเลยครับ รถเราเอง

10. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    ส่วนตัวนะครับ.... รถเหลืองล้อดำ ก็แจ่มนะ ดูดุ ดี ...

หรือ จะรอความเห็นของแต่คนดูก่อนก็ได้ ก่อนตัดสินใจ ครับ

ได้สีที่ถูกใจนะครับ ...

11. Si_black

272
    0
    0
    สรุปว่า ไม่ได้ทำแล้วครับ เปลี่ยนไปใส่rg1 สีทอง รถผมก้อไม่ได้สุดอารายหรอครับ แค่ 16+20 แคมแดงๆ+คลัช os +เฮด fgk+เฟื่อง4.7 เลยไม่กล้าทำกัวลาวเหมือนกัน
    ขอขอบคุนทุกความเหนครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 14:09:16 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 14:08:33 ----------

ขอบคุนจ้า

12. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ใช่ๆ

13. WUT EK 96

WUT EK 96 New Member Member

52
    0
    0
    ชอบทำไป เงินของเราทำ สรุป ชอบก็ทำครับ

14. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ชอบก็ทำไปคับ

15. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ชอบแบบไหนทำแบบนั้น สวยไม่สวยอยู่ที่ใจเรา

16. Photograph

Photograph New Member Member

16
    0
    0
    คุณซื้อมาไว้ใช้งาน..... หรือว่าเพื่อโชว์ล่ะครับ....

ถ้าอย่างหลังผมขอไม่ออกความเห็นครับผม

....ตามใจตัวเองดีที่สุดครับ ตัวเองคิดว่าสวยก็น่าจะเพียงพอแล้วมั้งครับ.....

สุดแต่ใจจะไขว่คว้า

17. novelty

novelty New Member Member

149
    2
    0
    แล้วแต่ความชอบของเราครับ คำแนะนำเป็นส่วนประกอบ

18. Si_black

272
    0
    0
    ขอบคุนทุกความเห็นครับ ตกลงได้ล้อใหม่แล้วจ้า ล้อเก่าขายไปแล้วที่จะทำสีเขียวเพราะเอาไปชนมาจ้า แต่แฟนไม่ให้ทำเลยไปจัด ad rg 1 มา สีทองก้อโอดีครับ
    ขอบคุนมากนะครับ

19. MY LOVE EK

MY LOVE EK New Member Member

28
    0
    0
    ชอบแบบไหนก็จัดไปเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้