ยางแร็คพวงมาลัยขาดครับน้ำมันซึมออกมา ใส่ของ EK ได้หรือเปล่าครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ร้านทั่วไปมีข

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย aukpr, 1 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    ตอนนี้ก็คอยเช็คระดับน้ำมันพวงมาลัยอยู่ตลอดครับ จะหาเปลี่ยนไม่ทราบว่าของ EK ใช้ด้วยกันได้หรือเปล่าครับ แล้วร้านช่วงล่างทั่วไปสามารถเปลี่ยนได้เลยใช่หรือเปล่าครับ ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องช่วงล่างอ่ะครับ รบกวนด้วยครับ

2. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
  3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

แล้วไปเปลี่ยนมาเรียบร้อยแล้วหรือยังคะ

4. aukpr

261
    0
    0
    ยังเลยครับคุณวา แล้วมีอู่ดีๆแนะนำมั้ยครับ แล้วค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรครับ

5. aukpr

261
    0
    0
    ยังเลยครับคุณวา แล้วมีอู่ดีๆแนะนำมั้ยครับ แล้วค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้