ช่วยแนะนำร้านติดแก๊สแถว เซ็นทรัล พระราม 2 ให้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย ekasit 25, 2 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ekasit 25

ekasit 25 New Member Member

88
    0
    0
    หวัดดีครับ พี่น้อง ผมอยู่ แถว เซ็นทรัลพระราม 2 อยากติดแก๊สเพราะนำมันแพง จึงขอคำแนะนำว่าจะติดร้านใดดี ครับ
    ใช้ยี่ห้อ อะไรดีครับ ผมไม่ค่อยมีเวลาเลยไม่ได้เข้ามาในบอร์ดนี้นานแล้ว แต่ยังใช้ R11 อยู่ครับ ต้องการติดแบบหัวฉีด LPG ไม่ทราบว่า เบร็ดเสร็จ ต้องใช้งบประมาณเท่าใด ขอบคุณทุกคนล่วงหน้านะครับที่ให้คำแนะนำ เคยตั้งมาหลายกระทู้แล้วทุกคน ช่วยกันให้ความรู้ดี ขอบคุณมาก หากใครถูกใบสั่งในนครบาล โทรมาหาผมได้นะครับ พอมีเพาเวอร์อยู่บ้าง พอดีมีเพื่อนเป็น ตำรวจนะ 089-7971136 เวลาโทรมาก็บอกว่าจาก คลับนี้แล้วกันครับ

2. ekasit 25

88
    0
    0
    ออ ผมเป็นสมาชิกมานาน แต่ลืมแนะนำตัวครับ ผมชื่อ เอก นะครับ หรือเอกสิทธิ์ เจอที่ใดก็ทักได้นะครับ ทะเบียน ฐอ.668

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ลองถาม user art_project หรือ vampire258 สองคนนี้จูนได้ติดตั้งได้และก็ให้คำแนะนำได้ครับ ลองปรึกษาดู อาจจะไม่แถวพระราม 2 แต่อย่างน้อยๆ สมาชิก 2 คนนี้เป็นสมาชิกเก่าแก่ ความรู้และประสบการณ์มาก เก่งกว่าช่างบางเจ้าอีก ลองถามดูและกันครับ

4. ake_neay

ake_neay Member Member

142
    2
    18
    พี่ปมแนะนำนะ ร้านใต้ทางด่วนอะคร้าบ
    วิ่งเส้นพระราม 2 (มาจากแยกดาวคะนองอะ ) เข้าใต้ทางด่วน ก่อนถึงมดอินอะ
    วิ่งไป ข้าม 1 สะพาน ถึงแยก เลี้ยวซ้าย ร้านอยู่ซ้ายมือ ร้านหมากกระจายคร้าบ
    ปมไปติดมา 2 คัน ไม่มีปัญหาคร้าบ ราคาไม่แน่ใจ

5. ekasit 25

88
    0
    0
    ขอบคุณครับ ผมลองหาในเน็ตก็ได้พบ ได้นี้พอดี ขอบคุณมากครับ ทุกคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้