มาร่วมเป็นกำลังใจให้ กับนักแข่ง ในรายการ Honda Jazz one make Race

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย hnun, 17 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    วันเสาร์นี้ แล้ว สำหรับการแข่งขัน ในรายการ Honda Jazz One Make Race สนามที่1 ใครว่างๆ ก็อย่าลืมไปเชียร์ ทั้ง May FC1 และ พล PW Printing ที่สนามพีระ นะครับ

ที่มาภาพ :www.naewna.com

2. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
  3. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    ขอให้สมปรารถนานะครับ

ขอให้สมปรารถนานะครับ

4. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    มีโอกาสแล้วคับ ทำให้สุดไปเลย

5. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    พี่พลไปถ่ายรูปคู่กับหนุ่มอื่นเด๋วพี่ต้นก้อหึงหรอก

6. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ลุยยยยย

7. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ฝีมือดีทั้งสองท่านครับ เอาใจช่วย

8. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    มีโอกาสจะไปเชียร์ครับ

สู้ๆครับ ถ้าว่างจะไปเชียร์ครับ...

ปล. ฝากเชียร์อีกคันครับ คือ รถเบอร์ 9 ขับโดย คุณ พอมมี่ ทีม SPY ,...:)

9. พอม

พอม Guest

0
    0
    0
    เบอร์ 17 ครับ เบอร์เดิม.... แต่ เชียร์ น้องๆดีแล้วครับ..

10. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เก่งๆกันทุกคนเลย....พอม ,พล ,น้องเมย์ ทุกคนเก่งๆกัน รวมถึง ผู้ที่ลงแข่งท่านอื่นๆ........เต็มที่เลยครับ

ปล. แต่ที่ 1 มีตำแหน่งเดียวเท่านั้น ล้อกลมๆ....ใครจะรับที่ 1 เต็มที่เลยครับ...โดยเฉพาะ ชาว MSL ทั้งสามคน
    ......:D

11. Showtime VW

Showtime VW New Member Member

37
    0
    0
    ผลการแข่งขันเป็นไงมั่งอะครับ

12. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ทีม สิงห์เข้ามั้ง ไม่แน่ใจคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้