สงสัยครับสงสัย ล๊อกรอบออกตัว

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย น้องevoขาวๆ, 1 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้องevoขาวๆ

น้องevoขาวๆ New Member Member

2,034
    3
    0
    คืออยากรู้ว่าถ้าใช้ล๊อกรอบออกตัว จากกล่อง f-con วิ่งควอเตอร์ไมล์

ข้อดี
    ข้อเสีย
    ใช้ล๊อกรอบหรือออกโดยไม่ใช้ดีกว่าครับ
    ขอบคุรครับ

2. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    อยากรู้เหมือนกันคับ

3. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    รแผูเรู้

4. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    รอเหมือนกันครับ ผมจะจูนวันพุธนี้ จะได้เปิด feature นี้หรือไม่เปิดดี

5. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ถ้าใช้วิ่งdrag คิดว่าน่าจะทำให้ออกตัวได้นิ่งและดีกว่าเดิม
    อันนี้ล็อกรอบแล้วบูสมารอนะ
    แต่ก็ต้องแลกมากับความเสียหายที่จะเกิดขึ้นเร็วกว่าไม่ล๊อกรอบ
    เช่นเทอร์โบจะพังไว ครัชพังง่าย

ถ้าเป้นผมจะให้เค้าเปิดไว้ จะใช้ไม่ใช้ก็อีกเรื่องนึง

6. น้องevoขาวๆ

น้องevoขาวๆ New Member Member

2,034
    3
    0
    อ่อครับ ขอบคุณมากครับ

7. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    ผมก็เปิดไว้ครับ แต่ก็ยังไม่เคยใช้ครับและก็ใช้ไม่เป็นด้วยครับ

8. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ดีครับ
    งั้นผมก็ควรจะเปิดใว้ก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้