น้องใหม่ขอเข้าคลับค๊าบบบ ^^

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย jan_ys, 1 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ.. ซิ่งแถวสุวรรณภูมิ ลาดกระบังคับ
    v
    v
    v
    v
    (ปล. ขับไปทำงาน อิ ๆ :teeth:)

2. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    ยินดีต้อนรับจ๊ะ....มาซิ่งกัน

3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีต้อนรับคะ ยังไงอย่าลืมเข้าไปตอบกระทู้ สมุดโทรศัทพ์และวันเกิดนะคะ

ถ้าอยากเป็นสมาชิกโดยสมบูรณ์ ก็ต้องหาเวลาว่างมามีตติ้งพบปะกับเพื่อนๆและได้ทำความรู้จักกันบ้างนะจ้ะ

ว่าแต่นี่ชื่ออะไรเหรอคะ พอดีวาทำงานแถวพัฒนาการแต่วิ่งแถวสมุทรปราการ อาจมีโอกาสได้วิ่งสวนกันบ้างคะ

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ว่างๆก็มาพูดคุยกันบ่อยๆนะ

5. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ยินดีต้อนรับนะครับๆๆ คลับนี้มีแต่ความสนุกเฮฮา และเปนกันเอง ผมก้เดกใหม่เหมือนกานน๊าๆๆ

วู๊วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

6. PerawatK

PerawatK New Member Member

129
    0
    0
    ฮาๆๆ น้องใหม่ด้วยคนน**

7. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    หวัดดีครับ มาเลี้ยงเหล้าเลยแล้วจะรับ แหะๆๆ ล้อเล่น ยินดีต้อนรับครับ

8. JENG_V-PRO

JENG_V-PRO New Member Member

197
    0
    0
    ทักทายคับ

9. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
  10. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    เย้ๆ ยินดีต้อนรับคับพี่น้อง

11. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    สวัสดีครับ แจ๊คครับ วิ่งแถวมิตรภาพขอนแก่น..อิอิ
    ผ่านมาแถวนี้แวะหาได้นะครับบบบบบบบบบ...

12. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0

ชื่อ แจน คับ ทำงานอยู่หนามบิน // แถวนี้มี Si อยู่ไม่กี่คันเอง....เหงาเลยค๊าบบบ :sad:

13. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีที่ได้รู้จักคะ คุณแจน วาก็ขับผ่านแถวกิ่งแก้วออกจะบ่อย ไม่เคยเห็นเลยเหรอออ อิอิ

ยังไงก็อย่าลืมไปตอบกระทู้วันเกิดกับสมุดโทรศัพท์นะคะ มีอะไรจะได้ update กันได้

14. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    หวัดดีครับ

Joice++Jum

15. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    หวัดดีคับ ยินดีต้อนรับนะคับ

16. THACHAPAPHAT

THACHAPAPHAT New Member Member

167
    0
    0
    ยินดีต้อนรับอีกคนครับ

17. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    มาทักทายครับ

18. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    ยินดีต้อนรับเช่นกับคับ

19. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    สวัสดีคับ ผม อ๊อฟคับ ยินดีที่ได้รู้จัก

20. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    ยินดีต้อนรับค่ะ
    ูู^^

21. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    มามีสติ้งแล้วจะสนุกขึ้น

22. Mr.ram

Mr.ram New Member Member

156
    1
    0
    Welcome...................

23. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ยินดีต้อนรับสู่ club Si นะครับ :D:D:D

24. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้