นอกรอบ วันอังคารที่ 4 พฤษภาคม 2553 เวลา 20.00น. เป็นต้นไป ร้านประชาชื่น คลองประปา

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 30 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ตามหัวข้อครับ พอดีทั้งพี่บอย และพี่หนุ่มโทรมาบอกว่าพวกเราหายหน้าหายตากัน ไม่เจอกันเลยนะ เลยสนองตัณหาพี่ๆ ทั้งหลาย จัดนอกรอบ มาเจอกันซักหน่อย คงเป็นนั่งพูดคุย ดื่มเมากันตามอัธยาศัย แล้วอยากจะหารือเรื่องทริปมิตติ้งปลายเดือนด้วย โดยจะจัดนอกรอบกันในวันอังคารที่ 4 พฤษภาคม 2553 เวลาประมาณสองทุ่มเป็นต้นไป ใครว่าง ไม่ติดอะไร มาเลยๆๆๆๆๆๆๆ อิอิอิ

อ้อๆๆๆ ลืมบอกไป วันที่ห้าเป็นวันหยุดราชการนะครับ ดังนั้นคืนวันอังคารคงนอนดึกกันได้สบายๆ อิอิอิ

คนที่ไปแล้วมี
    1. โจ้
    2. พี่หนุ่ม
    3. พี่บอย
    4. พี่ที
    5. จิ๊บ
    6. ชิ้ว
    7. พี่นัด
    8. พี่โอ๊ก

แก้ไขล่าสุด: 4 พฤษภาคม 2010
  2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    มีให้เลือกสองที่นะครับ ระหว่าง

- ร้านประชาชื่น ตรงคลองประปา ประชาชื่น นั่งคุยชิลสบายๆ ราคาไม่แพงมาก แต่จอดรถริมถนน ไม่ก็ในซอยข้างๆ มีเด็กเฝ้ารถดูแลครับ
    - ฟังกี้ วิลล่า อันนี้ไม่ต้องบรรยายสรรพคุณอะไรมาก เพราะเพื่อนๆ หลายคนคงไปกันบ่อย 5555555

ลองเลือกดูนะครับ ว่าจะไปกินเหล้ากันที่ไหนดี อิอิอิ

3. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    เอาเสียงส่วนใหญ่ละกานนะคับ ขอออกเสียงเปนแนวชิวๆประชาชื่นดีก่าาา คือฟั้งกี้อ่ะแจ๋วสุดแล้วโดยเฉพาะสาวๆ อิอิ
    แต่กัวไปแล้วจาไม่ได้คุยไรกานเลย 5555--- ไม่ได้กัวคนอื่นไม่คุยนะพี่นี่แหล่ะจะไม่คุยเอง 555----

4. pookpui

1,304
    6
    38
    สรุปนะครับ เจอกันที่ร้านประชาชื่น ตั้งแต่เวลา 20.00น. เป็นต้นไป ครับ

แผนที่

5. pookpui

1,304
    6
    38
    ไปพูดคุยกัน นั่งกินเหล้ากันนะครับ คืนนี้ อิอิอิอิ

6. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    เพิ่งเห็น ไม่ได้ไปอีกแล้ว

7. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ซวยจิง ใช้งานเยื่องทาส อดไปเลย T T

8. pookpui

1,304
    6
    38
    ไม่เป็นไรๆชิ้ว กลับตีสามเลยเมื่อคืน เพิ่งตื่นตอนเที่ยงแระ เหอๆๆๆๆ

9. รูป อ่ะท่าน ไม่เห็นเอามาลงเลย

10. pookpui

1,304
    6
    38
    งอนๆๆๆ โทรไปไม่รับ 5555555

11. โทษทีๆ ช่วงนี้หยุดยาว ผมอยู่ในที่อับสัญญาณ มันคงโอนสายไปเข้าเบอร์บ้านน่ะครับ ไม่มีใครอยู่บ้านด้วย เพิ่งกลับมาเมื่อหัวค่ำนี้เอง

รูปเลย ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

12. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ถ้าทำแบบโจ้คงโดนเฆี่ยนแน่ๆ 555

13. pookpui

1,304
    6
    38
    ไม่ได้ถ่ายไว้อะพี่ โทดทีๆๆๆ 55555

วันที่อาทิตย์ที่ 30 เดือนนี้ห้ามพลาดนะพี่ เอา EG มาเลย มาให้พวกผมรุมกินโต๊ะซะดีๆ 55555555 (แซวเล่นนะพี่ อิอิอิ)

อย่าไปกลัวๆ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้