ถามนี๊สนุง งั๊บ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tle-si, 30 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    ราคาภายใน ek TYPE R ตัว 99 แบบครบๆ ไม่เอาเบาะกับพวงมลัย ราคาเท่าไหร่คับมีใครพอรู้มั่ง
    (กรอบแอร์ตัว2 din 3ปุ่ม auto) รบกวนผู้รู้ด้วยคับด้วยคับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    กรอบแอร์ตัวธรรมดา ราคาอยู่ 3500-4000 ตัวType R จะแพงขึ้นมาอีก 6000-7500 มั้งนะเท่าที่เคยเห็นนะ
    ปล. จะแต่งไรอีกเนี้ย ไม่มามีทติ้งบ้างเลยนะ หลังๆ

3. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    ทั้งคัน ไม่รวม กรอบแอร์ สามปุ่ม กะ ไมล์ พวงมาลัย

ผมยกมา 55,000 บาท ตั้งแต่ คอนโซลหน้า แผงประตู พรมพื้น พื้นแดง 5 ชิ้น คอนโซลดำ เบาะแดง เบาะหลังดำด้ายแดง คอนโซลตรงเบรคมือ หมุดล็อคพรม พลาสติกต่างๆ

ราคาประมาณนั้นครับ

4. tle-si

171
    7
    0
    โอ๊ว แม่เจ้า ราคาเอาเรื่องเหมือนกานแฮะ ขอบคุงนะคับสำหรับข้อมูลราคา:eek:

5. tle-si

171
    7
    0
    พอดีชุดภายในมันเก่าแย้ว ว่าจะค่อยๆทำค่อยๆเปลี่ยนอ่ะ
    ที่ไม่ได้ไปมีมติ้ง เวลามันไม่ค่อยตรงกันอ่ะป๋า
    ปล.อีกอย่างจาเก็บเงินไปขอสาวอ่ะ ว่าจาสละโสดอยู่
    ขอบคุณนะป๋าที่ให้คำแนะนำเรื่องรถ

6. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ราคาไม่แรงครับ

7. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0

ผมว่าคุ้มอะ เยอะมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้