เด็กใหม่อยากรู้คับ ช่วยตอบหน่อยนะคับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kapolo16, 2 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kapolo16

kapolo16 New Member Member

1
    0
    0
    อ่อคือว่า ผมอยากทราบว่าตัวโครงของ อีโวสิบ กับ อีโวเก้า มันแตกต่างกันมากมั้ยคับ

พอดีผมมีความคิดแผงๆอ่ะคับ เพราะผมชอบรูปทรงภายนอกของอีโวเก้า แต่ ชอบภายในของ อีโวสิบ

อยากทราบว่าถ้าหากนำอีโวสิบมาตัดแปลงให้รูปทรงภายนอกให้เหมือนอีโว้เก้าได้มั้ยคับ

ปล คำถามอาจดูสิ้นคิดแต่ความจิงผมอยากได้แบบนั้นจิงๆ

ผมมีงบดัดแปลงอยู่แล้วคับ อยากให้ผุ้รู้ช่วยชี้แนะหน่อยนะคับ

2. champ_ck4

champ_ck4 New Member Member

265
    0
    0
    โอ้วว.. เอาสิบแปลงเป็น เก้า..? ซื้อเก้าดีกว่าคับ ถ้าเป็นนั้นนะ แล้ว เอา เบาะสิบมาใส่ละกัน แต่ภายในอย่างอื่นผมว่า...เหอๆ ยากคับไหนจะเครื่องอีก เหอๆ มึนตึบ...

3. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
  4. น้องevoขาวๆ

น้องevoขาวๆ New Member Member

2,034
    3
    0
    โหดเกินครับ

5. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ความคิดสร้างสรรค์ดีครับ

6. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ผมว่า อีโว บอดี้ ก็ควรจะเป็น บอดี้นั้นนะคับ

ถ้า เอามาข้ามกัน มันจะกลายเป็น อย่างอื่นสะมากกว่านะคับ

แต่ถ้าชอบ 9 ก็ เล่น 9 และคับ เอาเบาะ 10 มาใส่ก็พอได้อยู่และคับ

7. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    มิติมันก็ไม่เหมือนกันแล้ว จะดัดแปลงยังไงน้อ

ไม่ขอออกความคิดเห็นละกันครับอันนี้

8. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ทำให้ออกมาดี และ แข็งแรงปลอดภัย แทบไม่มีความเป็นไปได้

Lancer Evolution ที่นิยมเล่นกันแบบดูดีมีคุณค่า ควรเน้นต้องทำตรงรุ่นของมัน รายละเอียดทุกอย่างตรงรุ่นครบๆของมัน
    รถที่ทำออกมาถึงจะดูดีเหมาะสมในทุกด้านครับ ทำออกมาเป็นยานอวกาศ คนเล่นอีโวไม่นิยมทำกันครับ

9. น้องevoขาวๆ

น้องevoขาวๆ New Member Member

2,034
    3
    0
    ถูกครับ!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้