พรุ่งนี้ใครว่างบ้างครับ จะชวนไปกินกาแฟแถวบางพลี

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 21 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    มาด่วนๆ พี่ๆพึ่งโทรมาชวนสักครู่

พอดีพี่ๆในคลับจะชวนไปกินกาแฟ แถวๆบางพลี

สถานที่อยู่ในโลตัสบางพลี

เวลานัดหมาย โดยประมาณ เสาร์ 22 พ.ค. 53 15.00 น.เป็นต้นไป เลิกก่อนเวลาเคอฟิว

บอย 086-3895635 (ผมก็ไม่เคยไปที่ร้านกาแฟ แต่พอจะบอกทางคราวๆได้ครับ)

2. Devil007

Devil007 New Member Member

37
    0
    0
    เสียดายจังเสาร์นี้ต้องทำงาน ไม่งั้นคงได้ไป
    อยู่แถวบ้านด้วย

3. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ถ้าเลิกงานแล้วลองโทรมาก็ได้ครับ เพื่อยังไม่กลับครับ

แต่ผมนะ ว๊างว่าง เพราะเป็นวันหยุดแห่งชาติ มาครบอาทิคย์แล้วครับ

4. Devil007

Devil007 New Member Member

37
    0
    0
    ไปทำงานบ่าย 3 นะครับ บ่าย 2 ก็ออกจากบ้านแล้ว
    ส่งสัยต้องรอรอบหน้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้