ไฟเลี้ยวหน้ารถไม่ติดอะครับ หลอดก็ไม่ขาด ช่วยบอกวิธีซ่อมหน่อยครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย gtgreat, 11 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gtgreat

gtgreat New Member Member

9
    0
    0
    ด้านข้าง กับหลังติดครับ แนะวิธีหน่อย

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ถ้าหลอดไม่ขาด ลองเช็คสายไฟดูว่ามีขาดหรือป่าวครับ ไม่ยาก ๆ

3. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ลองดูที่ขั่วหลอด กับเบ้าด้วยครับ อาจจะสกปรกแล้วไฟมันจะเดินไม่ค่อยดีครับ แต่ผมว่าไม่อยากครับ ผมถอดออกมาบ่อยครับ :)

4. gtgreat

9
    0
    0
    ไปหาน้าเหลิมดีมะครับ แต่เคยวิ่งไปวนถึงหอนาลิกาแต่หาไม่เจอ

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    โทรหาแกก่อนได้เลยครับ ร้านแกหาไม่ยาก อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มิถุนายน 2010
  6. gtgreat

9
    0
    0
    ไปมาแล้วครับ น้าแกติดงาน เราก็ไม่มีเวลา วันนี้ว่าจะไปใหม่

7. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อ่อครับ ..ผมไม่ได้ไปหาแกนานล่ะ ถ้าเจอแกฝากความคิดถึงไปถึงน้าเหลิมด้วยนะครับ

8. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    น้าเหลิมไม่ว่างไปร้านช่างเต้ยไหมครับ................อู่ชิหายการช่างหง่ะ...................อิอิ

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อู่นี้ยังไม่เจ๊งอีกเหรอ "ชิหายการช่าง" เนี่ย 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้