สติกเกอร์เคฟล่า3m ราคาเท่าไรครับ มีใครรู้มั้ง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย jangkkk, 28 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jangkkk

jangkkk New Member Member

91
    0
    0
    แล้วผมอยู่แถวรัชดาที่ไหนมีมั้งครับ:cry:

2. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    ของผมเคยซื้อ ของ 3M cabon เมตรละ 2,000 ผมซื้อเครึ่งเมตร 1,000 นึงครับ ไปเอาถึงที่ของเขามีขายในเว็บ ผมจำเว็บไม่ได้แล้วอะ มีแต่เบอร์โทร 084-139-2829
    เขาทำงานอยู่ศูนษ์ AUDI ใน PARAGON ครับ ซื้อมาครึ่งเมตรหุ้ม เยอะ เหมือนกันครับ รถผม B14 นะหัดหุ้มเองดู จาก YOUTUBE นะ ได้ เสาประตูด้านนอก,กรอบคอนโซนกลาง มือจับด้านในด้านนอกประมาณนี้ครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:47:37 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:47:17 ----------

ของผมเคยซื้อ ของ 3M cabon เมตรละ 2,000 ผมซื้อเครึ่งเมตร 1,000 นึงครับ ไปเอาถึงที่ของเขามีขายในเว็บ ผมจำเว็บไม่ได้แล้วอะ มีแต่เบอร์โทร 084-139-2829
    เขาทำงานอยู่ศูนษ์ AUDI ใน PARAGON ครับ ซื้อมาครึ่งเมตรหุ้ม เยอะ เหมือนกันครับ รถผม B14 นะหัดหุ้มเองดู จาก YOUTUBE นะ ได้ เสาประตูด้านนอก,กรอบคอนโซนกลาง มือจับด้านในด้านนอกประมาณนี้ครับ

3. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    มีอีกยี่ห้อครับ ราคาถูกกว่าสามเอ็ม มีสีขาวด้วย

แต่ผมแนะนำของสามเอ็มครับ กาวเค๊าดี ดึงเข้ามุม ได้ดีกว่า
    เค๊าเรียก 3M DI-NOC Carbon Kevlar Sticker << ลองไปหาในกูเกิ้ลครับ .. ตอนนี้คงราคาลงแล้ว
    ปีที่แล้วซื้อมา เมตรละ 3000 ครับ

อันนี้อะครับ DIY ทำเอง พังเอง ภูมิใจครับ สองข้าง หมดไป พันนึง :D

4. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    แพงกว่า เคฟล่าแบบใยถักจริงๆซะอีก

5. babyboy

babyboy New Member Member

141
    2
    0
    วันก่อนไปเจอที่พูนทรัพย์มา เมตรละ 2,400 บาทตรับ
    แบ่งขายเป็นช่องประมาณ 10*10 เซนติเมตร ช่องลั 40 บาท ครับ

6. เดี๋ยวคงไปใช้บริการตาตั้ม หุ้มให้ดีกว่า ขี้เกียจทำสีแล้ว เอาไอ้นี่หล่ะ หุ้มกันชน กะ เสกิต เลย ดูๆ แล้วราคาไม่ห่างกันมาก

7. sema

sema New Member Member

77
    6
    0
    ราคาไม่เกิน 2000 ครับ แหล่งซื้อที่อาคารศรีวรจักร ผมไปสำรวจมาแล้วครับ ตามนี้เลยครับ

8. jangkkk

jangkkk New Member Member

91
    0
    0
    ขอบคุณมากมากครับสำหรับข้อมูลDD

9. SUPER...SUB...!

SUPER...SUB...! New Member Member

571
    13
    0
    ทำแท้ถูกกว่าอีก

จิงเหรอตั้ม เห็นพี่อ้วนเคยไปถาม หุ้มฝากาโปงหน้า 3 พันกว่าบาท ถ้าเป็นเคฟล่าจิง ถูกกว่า 3 พันอีกเหรอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้