ภาพงาน Nitto Extream Drag งานแข่งเหงาๆช่วงวันหยุดยาว กับ กิจกรรมแปลกใหม่ drag buffet

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Ton@CityMania, 18 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    หลังจากที่เราได้หยุดกันอย่างยาวๆ เครียดจากการเมือง หนีไปเที่ยว ตจว.กันบ้าง เล่นน้ำกันบ้าง ให้จิตใจมันชุ่มฉ่ำ
    สาวกคนรัก drag หลายๆคนยังไม่กลับจากเที่ยว แต่คนที่ไม่รู้จะไปไหน หรือกลับมากันแล้ว ก็กลับเข้ามาสู่สนาม bda
    เช่นเดิม

ประเดิมภาพแรกด้วย " คนขับรถ " ป่าววะนั่น สงสัยจ้างมาให้ขับ drag อ่า อิอิ

New City แต่ง สาวก citymania น้องใหม่ที่จะเข้าสู่วงการ bracket

เหงาๆนิดนึงนะ

แต่ก็มีรถแปลกตา แบบว่าไม่ค่อยได้เห็นมาลองกัน

งานนี้ อาจารย์เต้ย จัดกิจกรรมใหม่ เป็น drag บุพเฟ่ 500 บาท แข่งได้ 3 รุ่น ไม่มีที่ไหนในโลกถูกแบบนี้มาก่อน

อารมณ์เหงาๆก่อนจะสมัคร

หลังจากนั้น ก็มีผู้สนใจอยู่ไม่ใช่น้อย คุ้มจริงๆ แบรคเก็ต 19-20-21 3 รุ่น 500 มาดูกันใครเป็นใครกันบ้าง

มี civic คันนี้มาเติมอีกภายหลัง

เก็บตกตามลานจอดรถ

เหงาๆไปบ้างแต่ก็เกาะกลุ่มดี

เสาร์หน้า ก็จะกลับมาเฮฮาเหมือนเดิมครับ

ทั้งผู้จัด staff และคนดู

การเมืองยังไง เราไม่สน เรามาสนุกสนานกับกีฬามอเตอร์สปอร์ตกันดีกว่า

กีฬาทุกประเภท มีความสวยงามในตัวของมัน เช่น ทะเลหมอกในสนามแข่ง

เบิร์นกันไป

ช่วงนี้อากาศร้อนๆ แต่กลางคืนก็ถือว่า สบายอยู่ครับ

คนดูส่วนใหญ่ ยังคงให้ความสนใจกับกีฬา drag กันอยู่ครับ คนน้อยใช่ว่า วงการจะหยุด

มันเป็นเพียงปัญหาการเมืองเท่านั้น หลังจากนี้ จะค่อยๆเห็นอะไรดีขึ้น ( หรือเปล่า )

แต่ที่แน่ๆ หากิจกรรมคลายเครียดกันดีกว่าคับพี่น้อง ปล. หาเดี่ยว 8 มาดูกันนะ ฮาโคตร เจอกันเสาร์หน้าสวัสดี

2. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    คนน้อยมากครับ เหงาแย่เลย

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    รูปสวยมากเลยคับ +++

4. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    รูปสวยมากคับ

5. *ChiNoBu*

*ChiNoBu* New Member Member

213
    2
    0
    ภาพสวยเหมือนเดิม

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณมากต้น รูปสวยไม่เคยเปลี่ยน....

7. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    New City ป้ายญี่ปุ่น สวยดีครับบบ

รูปสวยๆเหมือนเคย ขอบคุณคราบ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:17:52 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:17:33 ----------

New City ป้ายญี่ปุ่น สวยดีครับบบ

รูปสวยๆเหมือนเคย ขอบคุณคราบ

8. RB25.5

RB25.5 New Member Member

42
    2
    0
    สวยเหมือนเดิมมมมมมม

9. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    สวยครับ

10. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ขอบคุณคราบ

11. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    รูปสวยเหมือนเดิม

12. sk1

sk1 New Member Member

243
    3
    0
    ขอบคุณครับ

13. garmo_sk

garmo_sk New Member Member

523
    4
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆงามๆ ครับบบ

14. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ขอบคุณครับ
    คนน้อย รถน้อย แต่รูปสวยๆไม่เคยน้อยเลยครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:36:34 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:36:19 ----------

ขอบคุณครับ
    คนน้อย รถน้อย แต่รูปสวยๆไม่เคยน้อยเลยครับ

15. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    เสาร์นี้มัน เหวง.. เหวง.. เน๊อะ! :cool:

16. เหงาๆนะ แต่รูปยังแหล่มเหมือนเดิมต้น

17. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    เสาหน้าเจอกานคับๆ

18. novelty

novelty New Member Member

149
    2
    0
    รูปสวยไม่เปลี่ยน

19. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    ชอบทุกคันจริงๆ รูบงามจริงๆ ไปถ่ายมาจากมุมไหนน้า อยากรู้จัง ฝีมือขั้นเทพพพ..

20. taechamp3ดอ

taechamp3ดอ New Member Member

94
    5
    0
    ถ่ายภาพสวยมากเลยครับ

21. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    แจ่ม ครับ

22. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    รูปสวยตลอด เลยนะครับ ขอบคุณ สำหรับรูปสวย ๆๆๆ

23. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    VF22ซะด้วย ว่าแต่ว่า...ค้ำหน้ามันทรงเป็นแบบนั้นอยู่แล้วหรือครับ ???

24. I am pOpz

I am pOpz New Member VIP

266
    3
    0
    Thank หลาย เด้อ

25. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ขอบคุณครับรูปสวย

26. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    ทำไหมไม่ค่อยมีคนเลยอ่าคับ

27. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    รูปสวยคับ

28. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ขอบคุณคร้าบบ รูปสวยเหมือนเดิม

Thailand Only อิอิ

29. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ขอบคุณคร้าบบ รูปสวยเหมือนเดิม

Thailand Only อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้