Supercar thailand ถ่ายทอดทางเน็ต หรือเปล่าคับ

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย Bshowroom, 7 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    ถ้ามี ถ่ายทางเน็ต รบกวน ขอลิงค์ ด้วยนะคับ จะเชียร์ พี่เก่ง ;);););););););););)

2. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ถ่ายทอด ทาง ทูวิชั่นครับ วันอาทิตย์

3. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ขอบคุณมากครับ ณ วันนี้ไม่น่าจะมี หรือเรายังไม่รู้นะ
    มีแต่ถ่ายทอดทาง true visions ช่อง TrueSport2

สนามนี้เราขับรุ่น Super Commonrail เพียงรุ่นเดียว ใช้รถ Nissan Navara หนึ่งเดียวในรุ่น ส่วนรุ่น Super Car สนามนี้รถไม่พร้อม

4. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ขอให้คว้าแชมป์กลับมาครับพี่

5. เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ

6. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    ขับให้สนุก คับพี่

ถึงไม่ได้ถ้วย แต่เราก้อได้มิตรภาพดีๆ และความสุขกลับบ้านคับ

ตอนนี้ ติดตั้งเน็ต 6 เม็ก แล้วรอ ดู ถ่ายทอด นะคับ ใครมีช่วยบอกด้วย

แต่ถ้าใครอยากดู กีฬา ทั่วโลก ไม่ต้องใช้โปรแกรม

ไปดูที่นี่ เลยคับ กดปุ๊บติดปั้บ สดๆ

www.ATDHE.net

ดูบาสทุกวัน ตอนนี้ เพลออฟ แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้