Censor - Oil Press

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย @kanchanaburi, 1 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ของผม DEFI - Oil Press เข็มมันไม่ขึ้น ไฟแดงกระพริบตลอด หมูว่า censor เสีย เบิกใหม่ราคา censor อย่างเดียวเกือบเท่าเบิกทั้งชุด
    ใครมีแล้วไม่ได้ใช้บ้างครับ ขอซื้อต่อ หรือต้องเบิกใหม่เก็บลูกเก่าใว้ดูแล่นครับ

ถ้าไม่มีทางเลือก เบิกใหม่ oil press กับ oil temp อะไรมีประโยชน์กว่าครับ

2. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    รู้สึกว่า sensor press อย่างเดียว ราคาจะอยู่ที่ 3500 อะคับ ราคาเบิก

ลองเช็คดูพวกสายขาดในหรือป่าว อะไรพวกนี้อะคับพี่

แต่ถ้าจะเบิกใหม่ oil press น่าจะดีกว่า oil temp

3. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ร้านแสงไทยมีขายราคาประมาณดิวบอก

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ของ defi ถ้าไม่ซน เซ็นเซอร์ไม่น่าพังง่ายนะ สายขาดหรือเปล่า
    ถ้าใช้สำหรับผม ผมว่า oil press มีประโยชน์กว่ามาก ครับ
    เพราะมันตรงประเด็นกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้