ไม่เจอกันนาน... คิดถึงกันมั้ยครับ ช่วงนี้(จะ)หนาวแล้ว เจอกันหน่อยมั้ย ครายว่างพอมีเวลา...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Anurak Gaewareeluck, 18 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่เจอกันนาน... คิดถึงกันมั้ยครับ ช่วงนี้(จะ)หนาวแล้ว เจอกันหน่อยมั้ย ครายว่างพอมีเวลา ... แวะมาคุยกันนะครับ . . สถานที่ ... ร้านสมพงษ์ เลียบด่วนรามอินทรา วันที่ ... 17 ธันวาคม 2559 เวลา ... 17.00 แดดร่ม ลมตก กำลังดี .............. (ครายมาก่อนเวลามีรางวัล .. เด๋วหาเจ้าภาพแปบ) ค่าใช้จ่าย ... เก้าอี้ (แชร์กัน) 555 . . สนใจร่วมสนุก ลงชื่อให้ชื่นใจ ไม่ว่างไม่เป็นรัย เอาความสมัครใจ คิดฮอดหลาย ^^ มาไม่ถูก Google Map เลยครับ

1. Munarok Narak

Munarok Narak Guest

0
    0
    0
  2. Tora Kan

Tora Kan Guest

0
    0
    0
    ทราบครับ

3. นอนห้องเดียวกันอีกป่ะน้า

4. Munarok Narak

Munarok Narak Guest

0
    0
    0
    นานมากๆๆๆๆ

5. мя. Fiяsт

мя. Fiяsт Guest

0
    0
    0
    ลงชื่อครับ.. ตากล้องพร้อมมมม ^_^

6. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    อากาศเย็นๆ เดินเล่นคุยกัน Like....."FAMILY"

7. Aof Za

Aof Za Guest

0
    0
    0
  8. Oat Wud

Oat Wud Guest

0
    0
    0
  9. ลงชื่อคร้าบบ 2 ที่

10. Boat At Asimo

Boat At Asimo Guest

0
    0
    0
    งานนี้ไม่ควรพลาด....นานๆเจอกันที!!

11. พร้อมครับ

12. พร้อมคับ

13. นี้เป็นมิ้ตติ้งใช่มั้ยน้า คิดถึงพี่ๆทุกคนเลย

14. ดีใจได้เจอลุงอันดับสิบแล้วคร้าบ

15. มีเสื้อใหม่ๆ ก็โยนมาถึงผมบ้างนะคับ....บ

16. เดี๋ยวถือไปฝากถ้ามี

17. мя. Fiяsт

0
    0
    0
    อัพหน่อย.. ^_^

18. мя. Fiяsт

0
    0
    0
    พรุ่งนี้พบกันที่ลานจอดรถร้านครัวสมพงษ์ (เลียบทางด่วนรามอินทรา) ตั้งแต่เวลา 16.30 น. เป็นต้นไป แล้วพบกันนะครับ ^_^

19. เจอกันครับ

20. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้