ถามเรื่องประกันหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Interista, 26 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ก็คือว่า รถผมเนี่ยมีประกันชั้น 1 อยู่ ติดมาจากเจ้าของคนก่อน

แล้วแบบนี้พอโอนชื่อเจ้าของรถแล้ว จะสามารถต่อประกันไปอีกได้มั๊ยครับ

เพราะเห็นเบี้ยมันถูก ><"

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    คิดว่าน่าจะได้นะคับ ใครเซียนประกันเข้ามาตอบหน่อย

3. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    น่าจะได้ ไม่เกี่ยวกับเปลี่ยนเจ้าของนะครับ อาศัยประกันต่อแต่อาจจะต้องบริษัทเดิมที่เค้าเคยทำนะครับ ถ้าย้ายประกันคงจะไม่รับครับ

4. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

น่าจะเป็นอย่างที่คุณ Benz ตอบอะคะ ต่อได้แต่ต้องประกันที่เดิม แค่เปลี่ยนชื่อผู้เอาประกันเท่านั้นเอง

5. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    อย่าให้ประกันขาดอ่ะครับ แล้วต่อสามารถต่อได้แน่นอนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้