แนะนำที่ทำ2000GTเนียนๆทีครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย AraRick, 26 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AraRick

AraRick New Member Member

78
    1
    0
    ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ งานบ้านเราแล้วเนียนไหม แนะนำที่ทำทีครับ

ราคาประมาณเท่าไหร่ เท่าที่ได้ยินมาประมาณ60000นี่รวมค่าทำสีรึยังอะครับ

แล้วถ้าวันไหนเบื่อจะแปลงกลับนี่เรื่องใหญ่ไหมครับ?? รถช้ำมากไหม??

ป.ล.ใครมีรูป2000GTสีดำ ช่วยแบ่งปันด้วยนะครับ

2. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    ก็มี 2-3 ที่อ่ะคับ ส่วนตัวทำที่ กานต์ไฟเบอร์ อ่ะคับ เคยถามถ้า 2000 gt TRD ราคา 60000 ไม่รวมสีครับ
    แต่ถ้าเป็นตัว 2000 GT Prototype 80000 ไม่รวมสีคับ ถ้าเป็นชุด 2000 gt ไม่ดัดแปลงเพิ่มเติม ไม่เกินเดือนนึงอ่ะคับ
    ส่วนร้านอื่น เดี๋ยว รอเพื่อนๆ มาแนะนำละกันนะครับผม

3. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ก็คนในนี้ขายเป็นชุดคิดอ่ะครับ ผมไปดูงานมาแล้วครับ เป็นตัวโปรโตไทร์ครับ ราคาไม่แรง แล้วเป็นอู่ที่พี่จิมเอาเข้าแปลงด้วยมั้งครับ ผมก็ว่าจะทำอยู่ ลองดูครับ

ปล.หรือพี่จะเข้าไปกับผมก็ได้นะครับ เห็นว่าเขาไปพร้อมกันลดเหลือ 35,000 บาท

4. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    จัดไปหอมปากหอมคอสัก 2 รูป

5. AraRick

78
    1
    0
    น่าสนใจครับ จะเข้าไปเมื่อไหร่เหรอครับ เพราะผมอย่างเร็วก็อีกเกือบๆ3เดือนเลยกว่าจะกลับไทย ยังไงถ้าเข้าไปทำก่อน เอารูปมาอวดด้วยนะครับ

6. AraRick

78
    1
    0
    นี่มันรถผมในอนาคตนี่ สีก็เหมือน หลังคาแข็ง แถมท่อเหมือนกัน รถสวยจังเลยครับ ^^

7. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    ฮ่าๆๆ เด็วผมก้อจะมีแฝดแล้ว ซะแล้ว :cool:

8. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ไม่มีใครสนใจมาแต่งเดิมๆ แบบผมบ้างเหรอครับ 555555

9. Chew_Chew

471
    1
    0
    ถ้าไม่มีอะไรผิดแผน คิดว่าน่าจะเข้าไปทำกลางเดือนหน้าอ่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 เมษายน 2010
  10. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ได้ฤกษ์จนได้นะคนนี้ อิอิอิ

11. AraRick

78
    1
    0
    คงไม่ทันล่ะครับ เสียดายจัง ยังไงเดี๋ยวตอนผมจะทำ อาจจะขอคำปรึกษาอีกทีนะครับ ถามอีกเรื่องครับ แล้วหางหลัง2000GTที่ร้านเขามีขายไหมครับ หรือว่าต้องหาเอง?? หรือราคานี้รวมไปแล้ว??

12. AraRick

78
    1
    0
    ผมก็เดิมมานานละ มีแค่ล้อกับท่อเองที่เปลี่ยน แต่ช่วงนี้กิเลสมันแรงมาก ทนไม่ไหวแล้ว

13. Chew_Chew

471
    1
    0
    this price have rear spoiler kup.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้