สวัสดีครับ ผมน้องใหม่ครับ มีปัญหาจะรบกวนถามครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย ยักษ์เขียว, 11 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีผมมีลำโพงซับ Lanzar DC12 รุ่นนี้ออกมาหลายปีแล้วครับ
    ผมอยากรู้ว่าลำโพงนี้จะเหมาะกับตู้ปิดหรือตู้แบบเปิดครับ
    และผมอยากรู้ว่าจะใช้ amp กี่ watt ดีครับ ผมลองเอา amp 300 watt ของ kenwood ลอง test กับตู้แบบเปิด เสียงมันไม่ดีเลยครับดังแป๊ดๆ เวลาเปิดดังๆ รบกวนด้วยนะครับ

1. e21vob

e21vob New Member Member

4
    0
    0
    ผมรอพี่ๆมาตอบคำถามอยู่นะครับ รบกวนหน่อยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้