NX ในภาพยนตร์ เคยสังเกตุเห็นกันไหมครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 9 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    เห็นบอร์ดเงียบเหงา เลยหาอะไรมาให้ดูกันเล่นๆ

ลองทายกันครับว่าอยู่ในภาพยนตร์ เรื่องอะไร

ปล. พี่อ็อดครับไม่ได้มิตติ้งกันนานแล้วนะครับ ตั้งแต่"มิตติ้งอิ่มบุญ" ต้นเดือนพฤษภาคม น่าจะพบปะสังสรรค์กันหน่อยนะครับ รอบนี้คงได้ชื่อว่า "มิตติ้งฤดูร้อน" อิอิ

2. chatchawat

chatchawat New Member Member

103
    0
    0
    จัดไปครับ บอย

---------- Post added at 22:37:04 ---------- Previous post was at 22:36:41 ----------

3. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    หวังว่าตอนนั้นรถเราคงเสร็จแล้ว สาธุ

4. ดาร์ท

ดาร์ท New Member Member

18
    0
    0
    ตรงข้ามซีคอนเข้าไปในซอยมีร้านอาหารเปิดใหม่ ชื่อ บ้านพี่อุ๊ อยุ่ติดลานจอดรถ flip อะคับ สนมะ คุณ บอย นอกรอบกันก่อน อุๆๆ

5. photo_boya

926
    0
    0
    chatchawat

รอจัดครับพี่ ขอให้ได้สถานที่ก่อนนะครับพี่เอ

SR20DE@Productive
    หวังว่าตอนนั้นรถเราคงเสร็จแล้ว สาธุ

โมอะไรละครับคราวนี้

ดาร์ท
    ตรงข้ามซีคอนเข้าไปในซอยมีร้านอาหารเปิดใหม่ ชื่อ บ้านพี่อุ๊ อยุ่ติดลานจอดรถ flip อะคับ สนมะ คุณ บอย นอกรอบกันก่อน อุๆๆ

สนใจครับ ที่ไหนๆ ผมก็ไปครับ

หายจากหน้าเว็บไปนานเลยนะครับ ดาร์ท
    ขอแผนที่ หรือเว็บ หน่อยละกันครับ เพื่อ พี่ๆ น้องๆ ในคลับสนใจ

หรือถ้ามีใครเสนอที่ไหน ก็เสนอมาก่อนนะครับ

6. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    หาร้านนั่งเล่นกันก็ดี ลองที่ใหม่ๆกันไปเรื่อยๆครับ
    คุณบอย ตอนนี้ยกเครื่องออกรื้อท่อนบนมาโอเวอร์ฮอล ขยายพอร์ท เปลี่ยนสปริงวาล์วกับแค็ม ให้รุ่นน้องทำให้น่ะครับ
    ตอนนี้ผมไม่ได้ขับมันมาเดือนกว่าแล้ว แต่ก็ใกล้เสร็จแล้วล่ะครับ

7. chatchawat

103
    0
    0
  8. chatchawat

103
    0
    0
  9. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ฉากเหมือนทรานสฟอร์เมอร์นะ

10. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    จัดไปครับพี่

11. photo_boya

926
    0
    0
    อยู่ในภาพยนต์เรื่อง FAST FURIOUS ภาค 3 ครับ (Tokyo Drift)

มีเวลาให้แค่ประมาณ 1/2 ของวินาที ให้เราได้เห็น NX ในภาพยนตร์

12. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ปัญหาคือครึ่งวิฯยังอุตส่าห์มองทันด้วยนี่สิ

13. photo_boya

926
    0
    0
    ดูมาหลายรอบแล้วครับ ภาพมันติดตา

14. photo_boya

926
    0
    0
    ดาร์ทครับ ร้าน บ้านพี่อุ๊

อยู่ซอยไหนครับ วันนี้ผ่านไปลองดูว่ามีป้ายริมถนน แต่ไม่เห็น

ว่าจะดูร้านสักหน่อย

ส่วนลานจอดรถ flip ผมไม่รู้จักครับ รู้จักแต่ซีคอนครับ

บอกซอยก็ได้ครับ จะแวะไปดู

15. ดาร์ท

ดาร์ท New Member Member

18
    0
    0
    ซอยตรงข้ามซีคอน ซอยก่อนจะขึ้นสะพานu-turn ไปซีคอนครับ ตรงเข้าไปไม่ไกลจะเห็น flip ให้เลี้ยวซ้ายเข้าซอยตรงข้ามกลับ
    flip อะครับ ตรงเข้าไปอีกนิดหน่อยก้จะเห็นป้ายร้านครับ
    ถ้าสงสัยไงโทร.ถามได้ครับ 080-9787507

16. photo_boya

926
    0
    0
    ขอบคุณครับดาร์ท เดี่ยวจะแว๊บๆ ไปดูสถานที่ครับ

17. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    ไม่น่าเชื่อออออ พี่เห็นทันได้ยังไงคร้าบเนี่ย หุหุหุ ตาไวมากอ่ะครับ
    ผมยังไม่เคยคิดเลยว่าจะมีรถเราในหนังเรื่องไหนในโลก 5555
    เด่วต้องกลับไปลองดู(อีกรอบ)ซะหน่อยแล้ว เป็นบุญตา 55555

18. photo_boya

926
    0
    0
    ดูหลายรอบแล้วครับ

ดูจอใหญ่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้