สงกรานต์นี้ไปไหนกาน

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย soda_za, 30 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ลองมาสอบถามกานว่าสงกรานต์ใครไปไหนกานบ้าง
    ส่วนผม 9 - 16 เมษายน บุรีรัมย์(บ้านภรรยา) - ขุนหาญ ศรีสะเกษ ทำบุญผ้าป่าการศึกษา - อุบลราชธานี(เยี่ยมเยือนเพื่อนเก่า);)

2. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    มะมีแพลนครับ เกาะติดเพื่อนๆครับ

3. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ผมก็ยังไม่รู้อะไรเลยครับ
    ท่านใดเดินทางไปไหน
    ก็ขอให้เดินทางโดยปลอดภัยนะค้าบ

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ยังไม่รู้ชะตาชีวิตเหมือนกันครับ เหอๆๆ

5. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    รู้แล้วคับไปไหน
    คงต้องพาแม่ไปธุระบ้านที่บ้านยายคับ
    เดินทางไกลอีกแว้ว

6. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    กลับมาแว๊ว ไปบุรีรัมย์ - ศรีสะเกษ - อุบล - อำนาจเจริญ ระยะทางทั้งสิ้น 1444 กิโลเมตร หมดสาระเหยไป 1300 บาท สงกรานต์นี้สนุกมากๆแล้วเพื่อนละเป็นไงบ้าง

7. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    สงกรานนี่ผมนั่งรับทานเหล้าที่แยกบางพลัดอย่างเดียวเลยครับ เล่นน้ำกับสาวๆล้วน แจ่มเลยปีนี้ เหอๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้