สอบถามเรื่องท่อไอเสียสำหรับ B16A mt

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย nueng_mie, 21 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nueng_mie

nueng_mie New Member Member

16
    0
    0
    สอบถามครับว่าควรใช้ท่อไอเสียแบบไหน สำหรับเครื่อง B16A ครับ ตอนวิ่งธรรมดาเสียงไม่ดังมาก แต่ให้ดังเวลาเทคเปิด
    ขอบคุณครับ

2. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    มีพักกลางดีๆสักใบและปลาย HKS หรือ FGK

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เป็นผมนะ กลาง dc2 รึ ek9 ปลาย ไส้ตรง ของไรก็ได้ตามชอบ เลย

4. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    FGK rm01a ครับๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้